OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các Phòng Giao dịch tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh [30.04.2013]

uh :)) lần đấy ức chế lắm, chả báo trước gì, đùng đùng thu thôi, xong lại còn trượt nên càng xót chứ =)) Cứ mỗi lần đi thi mà mất 100k thế thì có mà chết con nhà người ta à? >"<

chẳng hiểu nhu cầu tuyển dụng có thật k nữa? k nhẽ m k qua nổi vòng gửi xe? mấy đợt tuyển dụng trc có anh chị em nào đc gọi k ạ? chưa thấy thông tin j, h lại thấy tuyển tiếp sao?

Mấy bên ngân hàng kia hết hạn rồi mà cũng không thấy thông báo gì cả?:(( làm ăn thế nào không biết nữa??

mình cũng chẳng thấy thông tin gì cả. Hay cứ đăng tuyển như thế thôi? nghe có 1 chị làm OCB nói, chỉ đăng thế thôi chứ thực sự là đang cắt giảm, chẳng biết thế nào, cứ hóng mãi @.@

uh :)) lần đấy ức chế lắm, chả báo trước gì, đùng đùng thu thôi, xong lại còn trượt nên càng xót chứ =)) Cứ mỗi lần đi thi mà mất 100k thế thì có mà chết con nhà người ta à? >"<
Ủa, là OCEAN thu tiền cho chi phí tổ chức thi hả bạn? @@ WOW

Có ai gửi mail mà nhận được thông báo k nhỉ?

NH này k có mail hồi âm, làm cho chả biết là hs mình gửi được chưa nữa cơ :-<

1000 Hồ sơ gọi đến PV mà lấy có 10 thì cũng lời kha khá đó bà con! hay mình làm Group gom tiền chơi HỘi, mỗi tháng 100k vậy :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên