OceanBank OceanBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các Phòng Giao dịch tại Hà Nội và TP Hồ Chí Minh [30.04.2013]

thực ra chuyện thi cử cũng k quá khó đâu. kinh nghiệm thi thì trên topic cũng khá nhiều mà bạn. theo mình khi pv thì ocean yêu cầu kiến thức thực tế nhiều hơn là các yêu cầu sách vở bạn nhé :). tập trung vào vị trí mình thi tuyển là gì sẽ hỏi những nghiệp vụ về vị trí đó. chúc may mắn

Mới có 5 ngày từ khi hết hạn và nghỉ lễ, sao các bác nản quá vậy? lên web thấy các vị trí khác thi thố bt mà, chỉ là vấn đề thời gian nhanh hay chậm thôi :s

theo thông tin nội bộ hóng được là cả nước có tầm khoảng hơn 1000 bộ nộp vào, lấy khoảng vài trăm bộ thi viết, ngoài 15.5 mới rep nhé!

theo thông tin nội bộ hóng được là cả nước có tầm khoảng hơn 1000 bộ nộp vào, lấy khoảng vài trăm bộ thi viết, ngoài 15.5 mới rep nhé!

Bạn cho hoi Oceanbank đã cơ cấu lại Bo máy đễn đâu rôi ? Mình ứng tuyển vao bộ phận hỗ trợ tập trung Khoi cá nhan HO , Bo phận này đã hình thành chưa. Vị tri quan ly thi co phai thi ko. Thank ban

Mình cũng đang hóng tin tức của Bộ phận hỗ trợ và quản lý tín dụng tập trung hết hạn từ 10/4, sao chẳng thấy thông tin gì nhỉ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên