OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
em ứng tuyển vào vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh chi nhánh cà mau vừa được ngân hàng đại dương gọi kêu 1/7 đi lại ngân hàng, hỏi thì kêu chỉ cần mang viết là đủ. em lo quá không biết có thi gì khó khăn không? anh chị nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với ạ:x!

em ứng tuyển vào vị trí chuyên viên hỗ trợ kinh doanh chi nhánh cà mau vừa được ngân hàng đại dương gọi kêu 1/7 đi lại ngân hàng, hỏi thì kêu chỉ cần mang viết là đủ. em lo quá không biết có thi gì khó khăn không? anh chị nào có kinh nghiệm chỉ giúp em với ạ:x!
Chắc là đi thi viết nên chỉ mang bút là đủ:))
p/s: hình như hnay chỉ mới gọi các tỉnh khác, ai ứng tuyển ở HN được gọi đi chưa ạ?;))

Chào bạn! Mình cũng được gọi hôm qua. Họ hẹn là chiều nay đi sơ tuyển. Sao bạn lại là phỏng vấn nhỉ?
lúc bạn í gọi mình đang trên cty nên ko nghe rõ, có lẽ mình nghe nhầm, chắc là sơ tuyển thôi chứ đã thi viết nghiệp vụ đâu mà pv ;))
nhưng mà chiều nay mình ko đi đc rồi :((
tiếc quá, nộp đơn từ t5 chờ mãi bây h đc gọi thì ko đi đc

Hà Nội sao chưa thấy động tĩnh gì nhỉ, bị bơ rồi sao ý. Có ai ở HN đc gọi chuaaaaa...== đến nản :D

Hà Nội sao chưa thấy động tĩnh gì nhỉ, bị bơ rồi sao ý. Có ai ở HN đc gọi chuaaaaa...== đến nản :D
T cũng đang sốt hết cả lên đây, kè kè cái điện thoại từ sáng đến giờ:( Chả biết mai ngày kia có đc gọi k nữa:(
Hy vọng, hy vọng,...

Tớ được bên Ocean chi nhánh Quang trung - Hà Đông gọi rồi nè.
Chưa đi thi bao giờ, lo lắng quá

Có bạn nào ở Nghệ An được gọi thì pm cho anh chị em biết với nhé ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681