OceanBank tuyển dụng nhân sự làm việc tại các Chi nhánh trên toàn quốc [10.06.2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình bảo các bạn khoan đã nộp TT mà , chờ mấy ngày xem, vì thấy chỗ địa điểm làm việc chưa có mục lựa chọn :D

10/06 là hết hạn đấy bạn à đợi thì bao giờ mới đc nhỉ. Mà nộp qua mail có dc ko bạn nhỉ

cái nộp trực tuyến này không phải mới cóa đâu, cách đây 2 tháng mềnh apply ocean VP cũng đã có ùi mà
P/s: nếu bạn nào mà chỗ quá trình học tập bị báo lỗi thì chắc là do chỉ ghi năm chứ không ghi tháng đấy :)

Mình thấy nộp trực tuyến của Ocean nhanh và ngắn gọn hơn nhiều bank khác, công nhận mỗi ko có mail confirm :D

đã gửi thông tin, không biết nó có được truyền tải đúng và trúng không nữa, nộp kiểu này ảo diệu quá:Dnó bảo check mail để kiểm tra mà hòm mail chưa thấy có gì cả:(

Chào cả nhà!
Sorry mọi người vì cái phần mềm nộp đơn trực tuyến này mình đang báo IT sửa lại chút, các bạn lưu ý là email mà các bạn điền trên đó phải thật chuẩn, vì hệ thống sẽ gửi hồi đáp vào email đó. Có thể do đông quá chưa hồi đáp kịp đâu vì phần mềm này nó tự động kiểm tra các email xem có đúng form ko nữa,
Lưu ý là nộp đúng địa điểm làm việc đấy nhé,
Thân!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595