OceanBank OceanBank tuyển dụng CV Phát triển KD chi nhánh & CV Hỗ trợ KD Khối KHDN tại Hà Nội [15.12.2013]

Bạn này nói đúng đó. Với những bạn mới tốt nghiệp hay chưa có kinh nghiệm thì OJB là môi trường tốt để rèn luyện và tích luỹ kinh nghiệm, nơi mình làm đồng nghiệp rất thân thiện, mấy anh chị đi trước hướng dẫn người mới nhiệt tình và chỉ dẫn hết luôn. Mình làm ở OJB ngay sau khi tốt nghiệp.
Càng ngày mình thấy mức độ khó trong việc tuyển dung của OJB càng khó dần lên (đề thi, phỏng vấn, yêu cầu hồ sơ).
Tuy nhiên đúng là khi đã có kinh nghiệm rồi thì những điều mình mong muốn lại khác nữa, mà tại OJB có thể (chứ ko phải chắc chắn) chưa mang đến cho mình, dù mình đã làm việc bằng tất cả tình yêu với nó. Hix lúc nghỉ mình đã phải suy nghĩ cả 2 tháng trời mới ra quyết định này.
:)

Chỗ mình các đồng nghiệp cũng rất tuyệt vời, a quản lý BP rất tốt, giúp đỡ và bảo vệ ae, nhưng Trg P và sếp thì như... :))
Quan liêu, làm ăn thì ko nhất quán, chỉ biết chỉ tay 5 ngón, phải thế này,,, thế này,,, bla bla...
Hay đó là phong cách của những ng làm sếp nhỉ??!! :))

Chắc tại mấy ông ấy làm chức vụ to quá, áp lực nhìu quá, không biết đổ đi đâu thì chỉ có thể đổ vào đầu cấp dưới thui :))

Chỗ mình các đồng nghiệp cũng rất tuyệt vời, a quản lý BP rất tốt, giúp đỡ và bảo vệ ae, nhưng Trg P và sếp thì như... :))
Quan liêu, làm ăn thì ko nhất quán, chỉ biết chỉ tay 5 ngón, phải thế này,,, thế này,,, bla bla...
Hay đó là phong cách của những ng làm sếp nhỉ??!! :))

Các bạn cho mình hỏi là vị trí CV Phát triển kinh doanh này có được cấp tín dụng ko nhỉ???Hay chỉ chạy chỉ tiêu huy động à???Hình như vị trí này là lương cứng tầm 3 triệu à???Thanks.

sao nộp hồ sơ nó all báo " Số chứng minh thư này đã được sử dụng để ứng tuyển vào đợt tuyển dụng này " là sao ta??? mình nào đã kịp làm cái j đâu!!! k hiểu nổi :mad:@

Các bạn cho mình hỏi là vị trí CV Phát triển kinh doanh này có được cấp tín dụng ko nhỉ???Hay chỉ chạy chỉ tiêu huy động à???Hình như vị trí này là lương cứng tầm 3 triệu à???Thanks.

ở HO OceanBank ko áp chỉ tiêu doanh số nha bạn, cv chủ yếu như mô tả bên trên, cv đi kiếm KH cũng ko nặng đâu, KH ở HO cũng ko ít

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên