OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

up rồi nhưng cũng thi rồi mà bạn vào trang 2 ở thông tin kết quả tuyển dụng ý

Ngân hàng này chả hiểu có chấm bài ra gì không nữa. Hay lấy đại 1 bài thì không biết. Mình làm khá ổn thì bị out. Thi cùng đứa bạn, nó bỏ gần hết phần test tiếng anh, nghiệp vụ thì bình thường chả rõ đúng sai thì đỗ. Có câu còn chưa làm xong í. Chả thèm tin tưởng bọn này nữa.

bạn thi viết hôm qua mà đã có kết quả rồi á????
Ngân hàng này chả hiểu có chấm bài ra gì không nữa. Hay lấy đại 1 bài thì không biết. Mình làm khá ổn thì bị out. Thi cùng đứa bạn, nó bỏ gần hết phần test tiếng anh, nghiệp vụ thì bình thường chả rõ đúng sai thì đỗ. Có câu còn chưa làm xong í. Chả thèm tin tưởng bọn này nữa.

hôm qua 28/11 có thi thanh toán quốc tế và kế toán vs cả GDV ở Láng hạ rồi. Mà thấy có bạn bảo còn có kết quả rồi nữa kìa, buồn thật.

Haiz, thấy ghi hạn 30/11 cứ nghĩ có danh sách tầm 1 tuần sau tháng 12, ai dè vào check FB hôm 26 thì hôm 25 đã thi đợt 1, còn danh sách có trước 25 nữa. Giờ vào topic vẫn còn nhiều bạn vào xem chậm hơn mình. Thật là 1 đợt tuyển dụng bá đạo, năm ngoái có ông anh 89 vào thử việc OceanBank, bảo lương thủ việc cũng OK lắm, thấy cũng thích thích. Cơ mà ngẫm lại dù sao cũng vẫn mới là ngân hàng từ nông thôn đi lên cũng nhờ PVN đầu tư ngoài ngành, vào tài chính thôi.

Bạn thi vị trí nào, ở mấy trang trước mình thấy có anh trả lời là nếu GDV thì lần này yêu cầu khá cao về hình thức và tiếng anh, có thể là hình thức của bạn kia khá hơn bạn(cái này mình đoán thôi, bạn đừng buồn ^^)

p/s: đã có kết quả thi hôm 28 đâu nhỉ, bạn nào loan tin thất thiệt thế :(((((((((( mình vào trang web của oceanbank làm gì có :(((((((((

Không, tớ thi hỗ trợ kinh doanh tín dụng nhé. Làm gì có ai biết mặt ai mà hình thức. Đã nộp hồ sơ gốc đâu mà họ nhìn ngoài cái trực tuyến?
Bạn thi vị trí nào, ở mấy trang trước mình thấy có anh trả lời là nếu GDV thì lần này yêu cầu khá cao về hình thức và tiếng anh, có thể là hình thức của bạn kia khá hơn bạn(cái này mình đoán thôi, bạn đừng buồn ^^)

p/s: đã có kết quả thi hôm 28 đâu nhỉ, bạn nào loan tin thất thiệt thế :(((((((((( mình vào trang web của oceanbank làm gì có :(((((((((

- - - Updated - - -

Tớ thi cách đây 1 tuần rồi. Chủ nhật vừa rồi.
bạn thi viết hôm qua mà đã có kết quả rồi á????

Vậy à, may quá, tại cứ lo nên nghĩ mình trượt rồi, thank b nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back