OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

Hic! k đọc kĩ thông tin, mình cứ nghĩ là nộp qua mail hay trực tuyến đều được, hóa ra lần này chỉ nộp trực tuyến :( mà vào cái "vào đây để nộp hồ sơ trực tuyến" thì bị lỗi rồi có vào được nữa đâu, nhận đủ hồ sơ rồi hay sao :(

tại sao ấn vào chỗ nộp truwcjn tuyến lại báo trang đấy not found là sao hả mn
Web của OB thỉnh thoảng nó lại chập cheng, bạn có thể thử lại vào ngày hôm sau.

Chào các bác, các bác cho e hỏi có ai có kn thi tuyển, phỏng vấn hay đề thi vị trí GDV của OceanBank k vậy thì share it kn cho e với. Em mới apply vào vị trí GDV k bít htế nào thui thì cứ chuẩn bị trước, được thì tốt, k thì tích thêm kn và kiến thức:)Cám ơn các bác nhiều

Chào các bác, các bác cho e hỏi có ai có kn thi tuyển, phỏng vấn hay đề thi vị trí GDV của OceanBank k vậy thì share it kn cho e với. Em mới apply vào vị trí GDV k bít htế nào thui thì cứ chuẩn bị trước, được thì tốt, k thì tích thêm kn và kiến thức:)Cám ơn các bác nhiều
Chào bạn,

Bạn có thể tham khảo Kinh nghiệm Thi tuyển & Phỏng vấn vào Oceanbank tại topic sau: Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - Ocean Bank

Chúc bạn may mắn:)

anh chị cho em hỏi là em nộp nhiều vị trí có được ko ạ ? em cảm ơn .

nộp đc đó bạn.nhưng chỉ sợ họ gọi pv bị trùng lịch thôi ah
Không được 2 bạn nhé, nộp vị trí thứ 2 họ sẽ báo CMTND này đã ứng tuyển rồi và không cho ứng tuyển tiếp. Bạn nên cân nhắc chọn 1 ví trí phù hợp nhất với mình để ứng tuyển ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,667
Thành viên mới nhất
lodeonlinebest
Back
Bên trên