OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

ôi trời, nộp hso xong làm sao biết đc hồ sơ của mình đã nộp đc rồi nhỉ?? chả thấy báo j cả@@

Mình nộp nhiều vị trí được không nhỉ? GDV hay Kế toán (cái này yêu cầu 24 tuổi liền @,@) hay Thanh toán đây? Mặc dù mình đang học việc tại ngân hàng rồi nhưng chưa có gì chắc chắn cả trong cái giai đoạn cắt giảm nhân sự thực tế đang diễn ra tại NH mình :( hoang mang lắm lắm !!!

c đang học việc tại seabank hả,thấy môi trường thế nào, hno sea lại tuyển mà t chán chẳng mún thi nữa

c đang học việc tại seabank hả,thấy môi trường thế nào, hno sea lại tuyển mà t chán chẳng mún thi nữa
Thời gian chưa lâu nên chưa biết nhiều c ah, hiện tại với 1 người mới ra trường thì chấp nhận được, chế độ k đến nỗi nào (đấy là với t thấy thế vì t cũng biết thân biết phận nên không hi vọng nhiều để thất vọng nhiều), có thể học hỏi (nhiều hay ít là tùy người, như t thì chưa nhiều lắm :( ) trong những năm đầu tiên. Còn về lâu dài thì... chưa biết được c ah! :)

Hic! k đọc kĩ thông tin, mình cứ nghĩ là nộp qua mail hay trực tuyến đều được, hóa ra lần này chỉ nộp trực tuyến :( mà vào cái "vào đây để nộp hồ sơ trực tuyến" thì bị lỗi rồi có vào được nữa đâu, nhận đủ hồ sơ rồi hay sao :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên