OceanBank OceanBank tuyển dụng các vị trí làm việc tại Hà Nội [30.11.2012]

Các bn cho t hỏi với, vì chưa có kinh nghiệm nộp hồ sơ vào NH. T nộp hồ sơ dự tuyển qua vào NH rồi, qua email. Có điều là chỉ cần nộp mẫu thông tin cá nhân theo mẫu của NH và gửi bằng email của mình thôi ah? vậy thì có cần phải điền thêm thông tin vào mẫu ứng viên trực tuyến của NH nữa ko? vì htrước chỉ gửi thông tin qua emai của mình thôi, mà chưa nhận đc phản hồi.

Các bn cho t hỏi với, vì chưa có kinh nghiệm nộp hồ sơ vào NH. T nộp hồ sơ dự tuyển qua vào NH rồi, qua email. Có điều là chỉ cần nộp mẫu thông tin cá nhân theo mẫu của NH và gửi bằng email của mình thôi ah? vậy thì có cần phải điền thêm thông tin vào mẫu ứng viên trực tuyến của NH nữa ko? vì htrước chỉ gửi thông tin qua emai của mình thôi, mà chưa nhận đc phản hồi.
Bạn cứ làm chính xác như thông báo của NH. VD NH yêu cầu nộp mẫu ứng viên có scan ảnh vào hòm thư abc@bank.vn thì nộp vào đó, ghi rõ tiêu đề thư và chủ đề như yêu cầu. Còn nếu NH yêu cầu nộp hồ sơ trực tuyến thì click vào nộp đơn rồi nộp online luôn. Còn phản hồi hay k là còn tuỳ vào NH đó có hệ thống tự trả lời k, có bank có thư phản hồi và gửi lại luôn, có bank k có, hoặc có nhưng bị lỗi mạng nên k tự động gửi đc.

Đợi đến 20 có lịch thì chắc đầu tháng 1 mới đào tạo, mất hơn 2 tuần nữa, lâu thật, chẳng biết kịp làm đc gì trc khi nghỉ tết k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên