cocghe266

Administrator
Địa điểm: 73 Nguyễn Sơn - Long Biên - Hà Nội

PGD Long Biên có nhu cầu tuyển dụng các vị trí như sau:

1. Chuyên viên Quan hệ khách hàng

2. Quản lý bộ phận Hỗ trợ kinh doanh

3. Chuyên viên HTKD Tín dụng

Mô tả công việc và yêu cầu công việc các vị trí ứng viên vui lòng XEM TẠI ĐÂY

Cách thức nộp hồ sơ ứng tuyện:

Ứng viên vui lòng nộp hồ sơ trực tiếp về địa chỉ PGD Long Biên

Hồ sơ bao gồm:

- Thông tin ứng viên theo mẫu OceanBank (tải tại đây)
- Sơ yếu lý lịch (bản sao công chứng trong vòng 06 tháng)
- Giấy khám sức khỏe

Các hồ sơ giấy tờ khác sẽ được Ngân hàng yêu cầu bổ sung sau (nếu có)

Hạn nộp hồ sơ: Đến hết ngày 10/06/2014.

Ngoài ra, ứng viên có thể nộp trực qua email: hr@oceanbank.vn; ghi rõ cú pháp: LB_vitri_Họ tên đầy đủ.

Hồ sơ nộp qua email chỉ bao gồm Bản TTUV theo mẫu của OceanBank (tải tại đây)

Ngân hàng không phản hồi với các hồ sơ không đạt yêu cầu.

Trân trọng thông báo

OceanBank

nộp hồi hạn là 05.05 mà chả thấy có phản hồi, gọi cho nhân sự thì ko được, chả biết có nên app nữa ko, đúng là làm việc kiểu gì.

Cho mình hỏi mức lương vị trí quan hệ khách hàng là khảng bn vậy mọi người?

Mọi người có ai nộp đợt vào PGD Long Biên này ko? Mình nộp đợt đó. Sáng nay có số gọi mình ko nghe được. Lúc gọi lại thì thấy là Ocean gọi. Gọi tới nhân sự thì máy cứ hoặc là bận hoặc là đổ chuông không ai nghe :(

Mọi người có ai nộp đợt vào PGD Long Biên này ko? Mình nộp đợt đó. Sáng nay có số gọi mình ko nghe được. Lúc gọi lại thì thấy là Ocean gọi. Gọi tới nhân sự thì máy cứ hoặc là bận hoặc là đổ chuông không ai nghe :(
không biết bạn đã đi thi viết chưa vậy? Mình cũng nộp hồ sơ vào PGD Long Biên mà k thấy hồi âm :(

không biết bạn đã đi thi viết chưa vậy? Mình cũng nộp hồ sơ vào PGD Long Biên mà k thấy hồi âm :(
À à. Người ta gọi cho mình rồi. Ko phải vị trí đó mà là vị trí khác :D Tại hồi ý mình nộp cả QHKH của Ocean nữa. Còn cái hỗ trợ tín dụng ở PGD Long Biên kia, mình nghĩ là ko tuyển thực :) Đoán mò thế. Vì đã hết hạn từ lâu rồi, mà số lượng hồ sơ ít tẹo, chả có lí do gì để tận giờ này chưa báo đi thi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên