[Oceanbank] Đợt thi tuyển ngày 30/07/2013!

Mình vừa nhận được tin nhắn mời tham dự thi tuyển vào 02h00 ngày 30/07 tại T1, Viện dầu khí, 173 Trung Kính. Có ai nhận được ko? Mọi người cùng vào bàn bạc nào. ;;)

mình cũng nhận đc nhưng mà thi ở sài gòn, cho mình hỏi thi viết oceanbank là gồm những mảng gì vậy, thi tự luận hay trắc nghiệm, có ai có tài liệu ko? cho mình xin với, mai thi mà ko bít sao nữa :(

Bạn vào phần thi tuyển và làm việc tại ngân hàng ấy. Có đó bạn.

Mình mới thi ở SG về. Đề IQ và tiếng anh khá khoai. Đề chuyên ngành thì thấy ok hơn.

Mình đã qua vòng thi viết. Mai đi phỏng vấn luôn. Ko ngờ lại nhanh như vậy. Các bạn giúp mình chia sẻ kinh nghiệm với.

ủa, 30/7 là thi vị trí gì vậy bạn
sao có kết quả nhanh thế
bình thường phải 2 tuần

Thi 3 môn, IQ 20 câu, English 40 câu, Nghiệp vụ 20 câu trắc nghiệp, 5 câu trắc nghiệp đúng sai có giải thích, 2 câu tự luận.
30 mình thi, 31 có điểm, chiều nay 1/8 phỏng vấn. Ko hiểu sao lại gấp thế. Mình thi xong về quê rồi, sáng nay lại phải lên. Bất ngờ.

- - - Updated - - -

Thi 3 môn, IQ 20 câu, English 40 câu, Nghiệp vụ 20 câu trắc nghiệp, 5 câu trắc nghiệp đúng sai có giải thích, 2 câu tự luận.
30 mình thi, 31 có điểm, chiều nay 1/8 phỏng vấn. Ko hiểu sao lại gấp thế. Mình thi xong về quê rồi, sáng nay lại phải lên. Bất ngờ.
Mình thi vị trí Hỗ trợ kinh doanh tín dụng KHCN bạn ạ.

Bạn thi ở HÀ Nội hay Sài Gòn vậy?

- - - Updated - - -

Mình thi vị trí Hỗ trợ kinh doanh tín dụng KHCN bạn ạ.

Hà Nội bạn ạ. Trụ sở mới của Oceanbank ở Trung Yên đẹp thật. Tuyệt cú mèo. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back