OceanBank OceanBank ĐÀO DUY ANH Tuyển dụng Chuyên viên Hỗ trợ kinh doanh - Quản lý tín dụng - Phòng KHCN [05.

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
vị trí này có bạn nào được gọi đi thi viết chưa?Nếu có thông tin gì thì up lên cho các bạn cùng biết nhé:) Mòn mỏi chời đợi thông tin NH yêu quý :)

Trời ạ. sao tin này đến muộn vậy >.<
Mình vừa nộp CVQHKH, giờ lại nhìn thấy thông tin về HTKD :((. Khóc ròng quá.

Có 4 loại vị trí hỗ trợ là những loại nào vậy b?

Bên mảng cá nhân hiện nay Ocean bank chia ra là có: Hỗ trợ tín dụng, hỗ trợ phi tín dụng, hỗ trợ quản lý tín dụng. Các bạn có thể xem các tin tuyển của oceanbank sẽ có mô tả công việc, đọc và sẽ hiểu

- - - Updated - - -

Đã có bạn nào nộp vị trí này được gọi đi thi chưa vậy?

Chiều nay bên Đào Duy Anh mình đã gọi để t7 này đi thi cả 2 vị trí CVKH và HTKD- quản lý tín dụng rồi. Nếu bạn chưa được gọi thì chắc là không pass được vòng hồ sơ rồi. Do nhu cầu tuyển hỗ trợ tín dụng ít mà hồ sơ hơn 100 bộ nên khá khó trong việc loại hồ sơ.

Chiều nay bên Đào Duy Anh mình đã gọi để t7 này đi thi cả 2 vị trí CVKH và HTKD- quản lý tín dụng rồi. Nếu bạn chưa được gọi thì chắc là không pass được vòng hồ sơ rồi. Do nhu cầu tuyển hỗ trợ tín dụng ít mà hồ sơ hơn 100 bộ nên khá khó trong việc loại hồ sơ.
Oài. Tạch rồi sao :( Sao bảo từ 10-15/08 mới có điện thoại gọi đi thi mà. Phí công mình ngồi ôn thi

Oài, tạch từ vòng hồ sơ, huhu. Mình đáp ứng được các yêu cầu của Ocean sao vẫn không qua nổi vòng hồ sơ nhỉ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,624
Thành viên mới nhất
dangkycwin05
Back
Bên trên