Nộp hồ sơ không qua vòng sơ loại!!!

saobangtnt

Thành viên tích cực
Thấy các bạn rủ nhau đi thi. comment loạn lên, mà mình buồn quá. mình học thương mại,tuy không phải là trường thuộc top đầu nhưng mà mình ra trường với loại giỏi, cũng chỉ có mấy cái kinh nghiệm làm sale, marketing...vậy mà chả hiểu sao nộp mãi mà chẳng có ngân hàng nào gọi đi thi, chẳng biết sao nữa. mình nộp từ ngân hàng to đến ng.hàng nhỏ mà. các bạn làm thế nào vậy để qua vòng cv vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
uh. t học tài chính ngân hàng. vậy nên mới nộp hồ sơ khắp nơi chứ. ko biết các bạn làm cái cv như thế nào nữa

chắc bạn làm CV sao chứ mình thấy tài chính ngân hàng của ĐH Vinh, Dân lập Duy Tân, ĐH Bách Khoa,ĐH Công Đoàn, ĐH GTVT, ... vẫn được thi đầy ra đấy.:)

chia buồn với bợn trẻ, nhưng mà trẻ thì có sức khỏe, cứ tiếp tục nộp cv, rồi sẽ có lúc được gọi :)

Ủa, lạ hèo, mình thấy bank nào cũng thi được hết mà.
Như MB ai học quản trị đi thi còn lợi hơn là dân bank nhiều nhiều lun a ;) ;)

"Vì tôi thấy CV của bạn chưa ấn tượng"=))))
Đùa đấy. Cái vòng loại hồ sơ này nhiều khi nó cũng có độ ảo nhất định:)

Đừng bùn bạn ạ, tớ học ở HVNH cũng = giỏi cơ mà cũng ít bị gọi đi thi ^^. keke, kệ thui, chắc mấy NH lớn để ý kỹ hồ sơ thì ko ấn tượng,mấy NH bé thì thấy = giỏi nên sợ, ko dám tuyển , hà hà :D

mình cũng đọc nhiều nhiều cách làm cv mà chưa thấy đc gì, chắc phải làm lại thôi. giờ thấy mẫu của Nh nào mình cũng có

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên