Những sai lầm và điều nên làm để tìm kiếm khách hàng

Thấy có nhiều người làm loãng topic. Mục đích ở đây là chủ topic muốn nhận được sự chia sẽ của ai có kinh nghiệm. Vậy mà có nhiều người ko giúp được mà con chê trách, nói này nói kia với người chia sẽ......:| Bó tay. Rất cảm ơn anh Nhựt chia sẽ và chém gió hehe. Rất cần những ngườ sẵn lòng chia sẽ sự hiểu biết, kinh nghiệm làm việc như anh.

Nick của anh đồng thời là nick UB luôn nè

Fb của anh là gì? của e là facebook.com/khoingocvu. A cho tên e add với :D

E ít khi được đến HO lắm nên cũng không biết khách đến thế nào.

PS: hay là bác Nhựt lập group skype đê :D , nick skype e là : accazure
Ah, em làm PGD Hà Nội à? Tương lai a cũng muốn xuống HN làm việc cho tiện :D

Thấy có nhiều người làm loãng topic. Mục đích ở đây là chủ topic muốn nhận được sự chia sẽ của ai có kinh nghiệm. Vậy mà có nhiều người ko giúp được mà con chê trách, nói này nói kia với người chia sẽ......:| Bó tay. Rất cảm ơn anh Nhựt chia sẽ và chém gió hehe. Rất cần những ngườ sẵn lòng chia sẽ sự hiểu biết, kinh nghiệm làm việc như anh.

Hôm rồi anh bị nói nặng lắm...nhưng anh em BQT xóa hết rồi....

Cám ơn em !!

đạo đức kinh doanh là khi bạn hoàn thành được mục tiêu đề ra nhưng ko làm hại ai cả

• Like
Reactions: A13
Bạn ơi, trong nền kinh tế thị trường, cạnh tranh nó khốc liệt lắm, nhất là giai đoạn cầu về tín dụng yếu như hiện nay thì mua dư nợ từ NH khác là biện pháp tốt nhất để tăng trưởng tín dụng. Bạn thử đi làm, thử đối mặt với chỉ tiêu kinh doanh thì bạn sẽ biết. Mình không phủ nhận chi phí giữ chân KH cũ thấp hơn là sale KH mới về, nhưng mình nghĩ là nên thực hiện cả 2 thì mới có sự đột phá bạn à.
Chủ thớt nói là NV mới thì làm gì có khách hàng cũ

Mừ em ở đâu vậy em giai? Có nhiều cách và do duyên số...không được cách này thì thử cách khác...không có cách nào là cố định....
Em thì cố găng làm đủ mọi cách chiu trò để tìm kiếm khách hàng, khi kiếm được rồi thì toàn KH ko đủ đk vay bên em. Hix ức chế thật.
Có Bác nào lm ở Ngân hàng khách ko em muốn hợp tác.
Khi gặp KH ko đủ đk vay bên em nhưng cũng có thể đủ Đk vay bên NH #
Có khách nào thì em đẩy qua, và ngược lại
Em làm bên HDbank-HCM
Điện thoại: Không chín Không 2733391

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các anh chị ! chắc e nhỏ nhất ở đây ! vì em mới ra trường !
Là 1 sinh viên mới nên cực kì thiếu kinh nghiệm ! thấy box của a KhoiNgocVu mở ra e mừng quá nên vào đọc ! E đã đọc hết và e cảm thấy cách của a Nhựt là thực tế nhất !
Vì bất kì bạn nào thấy đc khách hàng tiềm năng là 1 chuyện ! và mình có thuyết phục họ về bên mình hay ko thì đó là 1 chuyện hoàn toàn khác và ở 1 đẳng cấp khác nữa !
Trong trường hợp anh Nhựt nói tìm và theo sau để kết bạn với 1 người từ trong NH bước ra !
Theo riêng mình thôi nha !
Nếu như b làm đc người khách đó vay hoặc mở thẻ tín dụng ( e đang làm 2 cái này ) hoặc gửi tiền nơi bạn làm việc được ! b là 1 người vô cùng tài năng đó b biết ko !
" TÌM ĐƯỢC KH LÀ 1 NGHỆ THUẬT ĐẦY MÌNH

THUYẾT PHỤC ĐƯỢC KH LÀ 1 .... " AI MUỐN NGHĨ LÀ GÌ NGHĨ :)))

em tên Thông , fb Bi Thông , rất mong được làm quen với toàn thể ace trên ub ạ !
Rãnh rỗi cuối tuần ace nào rãnh dư thời gian thì mình off 1 buổi vui vui !
o 9 o 6 806 108

• Like
Reactions: A13
@khoingocvu13 chài rất mong được như a ! du học về Tiếng Anh là khỏi nói r ! KN có thể trao dồi sau ! Nhưng môn ấy thì thôi e chịu ! đành phải " mưa dầm thắm lâu " thôi hihi !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên