Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

mong tuần sau có kết quả, dù thế nào thì cũng có nhanh nhanh lên, sốt ruột quá.

mình làm quản lý tài chính, chuyên về mảng tài chính ý, cũng hay mà có cơ hội
chúc mừng bạn nghe:D. mà bạn thi vị trí gì vậy? mình cũng đứng thứ 2 vòng 1 mà ở chỗ mình k có nhìu chi nhánh để chuyển sang nên thấy nguy hiểm quá@.@

chúc mừng bạn nghe:D. mà bạn thi vị trí gì vậy? mình cũng đứng thứ 2 vòng 1 mà ở chỗ mình k có nhìu chi nhánh để chuyển sang nên thấy nguy hiểm quá@.@
Lâu ngày nha, còn nhớ mình k thế :) :)
Ở chỗ mình thì có chi nhánh nào nữa đâu, chỉ có huế vs phú bài chứ mấy, còn lại phòng giao dịch nhỏ tẻo teo =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lâu ngày nha, còn nhớ mình k thế
ở chỗ mình thì có chi nhánh nào nữa đâu, chỉ có huế vs phú bài chứ mấy, còn lại phòng giao dịch nhỏ tẻo teo
ơi, nhớ chơ:))). Mình thi GDV mà cũng đang lo sợ đây:(((

ơi, nhớ chơ:))). Mình thi GDV mà cũng đang lo sợ đây:(((
Đứng thứ 2 mà còn sợ nữa ah, báo cho bạn tin mừng là mấy đya lớp mình cũng có thi vị trí đó. Nhưng acb kêu đi làm rùi, nên chừ có đâu nó cũng k làm được đâu. Nên cơ hội của bạn càng lớn mà ;) ;)
Mình thứ 13 nè, số quá đẹp lun =)) =))

ơi, mình cũng có đứa bạn đi làm acb mà:D, nhưng mà chưa ký hợp đồng thì vẫn đc thui mà:p. mà còn quân đội với an bình kaka kìa, hy vọng k như liên việt:))

Thế ah, bạn của bạn là ai thế, nhưng mà thứ 2 đi Hà Nội học rùi mà, nghỉ là phải đền xèng cho người ta đó :) :)
Anbink thi thế nào bạn bit k, nge bảo thuyết trình vòng 1 ah :D:D Nhưng cái này yêu cầu kinh nghiệm a, tín dụng thì ưu tiên nam, bên MB cũng thế đó. Bạn tớ tới nộp đơn mà k được kìa :( :(

mong sao có cơ hội để báo danh ở topic này. dù hy vọng rất là mong manh.....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên