Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

Hy vọng tuần sau đc vào đây báo danh, vé vớt sang chi nhánh khác cũng đc miễn là vào đc vietin,hi

hix, nói chung tớ cũng thấy vui, cơ mà còn đang lưu luyến Hà Nội quá, thấy bảo đầu tuần sau có điểm đấy,
Có việc làm là vui rùi bạn, cái nick được chuyển sang màu cam nữa mà :) :)Rất nhiều mơ ước đó (trong đó có cả mình :X:X)
Mình lại k thjck bit điểm :( :( tại bit thì đồng nghĩa thêm cái mail nữa :( :(

Tại tớ đang làm ở Doanh nghiệp, môi trường cũng có nhiều cơ hội, không biết vào ngân hàng mà áp lực có sợ lắm ko?

Tại tớ đang làm ở Doanh nghiệp, môi trường cũng có nhiều cơ hội, không biết vào ngân hàng mà áp lực có sợ lắm ko?
Làm doanh nghiệp là làm gì hả bạn, thật ra mình rất thick làm mấy dự án a kìa, nhưng những cái này chỗ mình k có tuyển, ở các khu vực lân cận cũng vậy. Vừa rùi có một công ty tuyển cái này khá hay lun, nhưng yều cầu 2 năm kinh nghiệm :( :( Mình nộp mà k thấy tin tức gì chắc là out :">:">
Lương của nó khá cao nhé: 8-15 triệu đó :) :)

Vòng 1 tớ xếp thứ 2, phỏng vấn cũng tốt, thế mà chi nhánh QN tuyển 10 người mà tớ ko vào được, hic, chắc tại CN Quảng Ninh đủ "chỉ tiêu" hết nhiều

Vào được là tốt rồi,ko biết sang tuần có được vào mà báo danh ko ấy chứ

vong phong van co uu tien cho nhung nguoi co bang thac si ko ban nhi
Cũng tùy theo tiêu chí tuyển dụng của từng chi nhánh nữa bạn ạ. Nhưng nếu vừa có bằng thạc sĩ, vừa có kinh nghiệm làm việc rồi thì khi phỏng vấn đã có thế mạnh hơn các bạn khác rồi mà (như tự tin, am hiểu công việc...) ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên