Những người nào Pass vòng phỏng vấn Vietinbank thì vào báo danh cho mọi người biết

Do có nhiều Topic quá, nên để tiện mọi người theo dõi, mình mạo muội lập ra Topic này.
Mình nghe đứa bạn đồn (không biết đúng hay sai) là Khu vực miền Bắc đã có điểm, chỉ vài ngày nữa là có danh sách trúng tuyển.
Những ai mà đã pass qua vòng Phỏng vấn thì báo cho mọi người biết.
Thanks các bạn

Các bác cho em hỏi vài câu nhé.e k biết lập 2pic ntn nên gửi tạm vào đây vậy
- 100tr chạy vào bộ phận ngân quỹ của Vietin (k phải thành phố lớn- thành phố nhỏ thôi :)) có đắt không?
- Ai đã làm ở bộ phận này cho em hỏi là lương thưởng khoảng bao nhiêu với nhé.
Cảm ơn các bác. em đang bấn loạn quá.

theo tơ biết tất cả các chi nhánh đã có kết quả tuyển dụng rùi. bạn nào muốn biết thì gọi điện về chi nhánh, còn biết điểm gọi về trụ sở, chúc các bạn ...

Các bác cho em hỏi vài câu nhé.e k biết lập 2pic ntn nên gửi tạm vào đây vậy
- 100tr chạy vào bộ phận ngân quỹ của Vietin (k phải thành phố lớn- thành phố nhỏ thôi :)) có đắt không?
- Ai đã làm ở bộ phận này cho em hỏi là lương thưởng khoảng bao nhiêu với nhé.
Cảm ơn các bác. em đang bấn loạn quá.
Oh men. =)) Thực ra cái vấn đề này khá nhạy cảm nhỉ. Bạn có thể tham khảo về vấn đề này tại đây: http://ub.com.vn/threads/13047-Chay-vao-Ngan-hang-Uu-the-va-nhung-He-luy-khon-luong.html
Còn theo mình nghĩ, đa số các bạn trong này không ai biết chi li cụ thể về cái này đâu (Đa số toàn người đang ngồi hóng xem có đỗ hay không, chứ chạy vào rồi thì có khi đã không bàn luận sôi nổi ở đây =)))

Có ai CN Vũng Tàu được gọi chưa?
Tập trung thời điểm nào ý nhỉ? :-s

Mình thấy sao kết quả của vòng thi viết chờ mãi k thấy mà đến vòng 2 có kq nhanh hơn nhiều vậy? Đứa bạn mình xem hộ báo đỗ, mình tưởng lâu lâu nữa mới có kết quả chính thức. Thế mà đã gửi mai và gọi điện báo 3/9 đi làm luôn. Chưa kịp làm thủ tục xin nghỉ việc chỗ cũ, mà hình như thủ tục fai mất 30 ngày mới cho nghỉ :(( Không biết Vtb cho hoãn bao lâu? Có ai biết thông tin j k? please help me :((
(p/s: mình thi CN ở quê)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back