SHB NHTMCP SHB tuyển dụng CV. QHKH tại nhiều tỉnh toàn hệ thống [31.10.15]

ko biết bao giờ có kết quả pv vòng 1 nhỉ, mình pv hôm t2 đến hôm nay chưa thấy gì, lo quá T_T

chả biết mấy bạn trên thế nào. Mình vừa mới ra trường apply 2 lần được shb gọi cả 2, không biết lần này có khá hơn lần trước không, chứ lần trước vào được 6,7 phút là ra ngay. À quên mai có ai phỏng vấn tầng 8 shb trần hưng đạo không nhỉ?
Hai lần bạn nộp cách nhau xa ko? ko biết mới đi pvan về trượt mà nộp tiếp thì có dc ko nhỉ?

Hi, bạn Mrkidvn ơi, yên tâm nếu có kinh nghiệm tương đương thì không có chuyện bị loại hồ sơ đâu. Chắc là do họ chưa xử lý đến hs của bạn. Bạn gửi lại TTUV vào email như họ hướng dẫn xem sao

Mr Diệu Anh cho e hỏi với ạ. Nếu nộp cùng 1 vị trí tại shb mà nộp gần nhau thì lần thứ 2 có dc gọi ko ạ? (p/s: lần đầu trượt sau vòng 1 ạ)

Hôm qua mình phỏng vấn, thì tới 10h30 sáng nay có một chị gọi điện, hỏi về hôm qua phỏng vấn có thắc mắc gì không, có câu hỏi nào không, hay có phản ánh gì về buổi phỏng vấn hôm qua không. Rồi nói mình đợi liên lạc từ phòng nhân sự, ^^. KHông biết chị ý ở phòng nào nữa cơ ^^.
Mình cũng phỏng vấn ngày 7/10 vị trí như bạn đấy nhưng hôm nay chẳng có ai gọi cho mình cả. Chắc là tạch rồi. Mình cũng chỉ có kinh nghiệm là giao dịch viên thôi nhưng ra trường đã lâu nên phần nghiệp vụ mình trả lời sai nhiều lắm. Khi nào có kết quả đỗ bạn bảo mình nhé. Lúc đó mà mình ko được gọi thì mình xác định đã trượt. Hik

Để 01 tháng sau thì nộp lại em nhé :) Những vị trí như CV QHKH Cá nhân, Doanh nghiệp vẫn còn đang tuyển dụng trên nhiều tỉnh thành. Em có thể theo dõi tại shbjobs.com để nắm được thông tin nhé.

Các bác làm em buồn quá . Em nộp 1 đơn từ tháng 7 , 1 đơn từ 25/9 mà giờ chưa đc gọi . hay tại em tạch ạ . tạch luôn từ vòng hồ sơ ạ :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên