SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hội sở (TPHCM) & các chi nhánh trên cả nước [30.06]

Mình mới nhận được mail thư mời tham dự thi tuyển vào ngày T7. Có bạn nào nhận được mail như mình không?
Bạn nộp bản thông tin ứng viên trực tiếp hay qua mail vậy? vị trí gì vậy bạn, mà bạn ở HCM hay ở đâu? mình nộp hồi lúc SCB mới đăng tin tuyển dụng mà vẫn chưa thấy thư mời sơ tuyển hay test gì cả, mình nộp qua mail hok biết có bị gì hok nữa.:(

hôm 9/5 mình thi, gần 1 tuần sau NH gọi đến bảo là đậu rồi, sau đó hỏi mình thấy sao nếu làm việc ở Hóc Môn, mình trình bày hoàn cảnh và nhân sự nói là đúng là không được và bảo để sắp xếp lại sau đó sẽ liên lạc lại cho mình, hôm nay vẫn chưa thấy gọi là sao nhỉ?:(

bữa mình lên hội sở thì chỉ nộp mỗi bản thông tin ứng viên và hôm nay ngta gọi đi test rồi, nhưng nếu bạn có đầy đủ hồ sơ thì vẫn tốt hơn đấy

bữa mình lên hội sở thì chỉ nộp mỗi bản thông tin ứng viên và hôm nay ngta gọi đi test rồi, nhưng nếu bạn có đầy đủ hồ sơ thì vẫn tốt hơn đấy
bạn nộp vị trí gì thế? phải nộp trực tiếp ah, thấy trong tin tuyển dụng có thể nộp qua mail mà ta

à, mình nộp vị trí GDV, trong mail của mình ngta thông báo GDV và chuyên viên tư vấn phải lên Hội sở nộp để sô tuyển ngoại hình, còn các vị trí khác nộp qua mail dc rồi đó bạn

Có bạn nào nộp vị trí nhân viên phòng hỗ trợ ALCO không nhỉ? Thấy để là ưu tiên mới tốt nghiệp mà không biết là có nhiều cơ hội không:):), thấy mấy bạn GDV vs NVKD đã đi test rồi mà mình thì chưa nhận được mail gì cả, lo quá.

sao bản thông tin ứng viên của ngân hàng này chỗ điền cmt nó lại là phông chữ khác nhỉ, xong chuyển qua times new roman thì ko điền được dạng số. sợ chỉnh sửa thì họ lại loại luôn @@

Mình mới nhận được mail thư mời tham dự thi tuyển vào ngày T7. Có bạn nào nhận được mail như mình không?
Mình cũng dc gọi, hđo cũng di thi, kqa cung ổn lắm, mà s đến hnay vẫn chưa thấy scb gọi gì cả? bạn đã dc gọi chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên