Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ừa đợt mình thi 7 người, mà còn đợt trước nữa, nên hog bik đậu nhiêu người :(
Mà nhà bạn Q5 nhưng chưa chắc làm CN bên Q5 đâu, mình nghe đâu do hội sở phân mà :D
GDV tiếng Hoa thì chắc là sẽ làm ở 1 số PGD quanh quận 5 và quận 6 đó, khu Chợ Lớn cần GDV tiếng Hoa nhất mà.

ak =))) mình lộn bạn ghi 5 điểm mà mình tưởng 5 lần=))
mình mới 1 lần ak! nhưng chưa có bằng nên loại từ vòng đầu =)) nhưng tiếc lắm cơ!
haix! không biết chừng nào mới có đợt tuyển thêm giao dịch viên???????????????????????:rolleyes::p:rolleyes:
Mình cũng chưa có bằng mà đc gị đi test r phỏng vấn lun nè bạn, Hồi Mình nộp hs chỉ có bảng điểm mà chỉ tới học kì 1 năm 4 thui đó :)). Mình Pv hôm thứ 6 ngày 11, CN Cống Quỳnh, cũng đang mong kqa như mấy bạn

Mình cũng chưa có bằng mà đc gị đi test r phỏng vấn lun nè bạn, Hồi Mình nộp hs chỉ có bảng điểm mà chỉ tới học kì 1 năm 4 thui đó :)). Mình Pv hôm thứ 6 ngày 11, CN Cống Quỳnh, cũng đang mong kqa như mấy bạn
hix! vậy à =( mình buồn wa"..

Chia buồn vs bạn, Hồi mình chưa có bằng cũng có đi pv NH mà out nên mình hiểu cảm giác của bạn! Bạn cố gắng viettin đi, cơ hội tốt luôn chờ bạn phía trước!

mà chi nhánh của bạn có đăng tuyển công khai không.
của mình tuyển nội bộ nhưng không phải mình wen biết nội bộ gì
vì mình đi thực tập ngay nơi đó!
hix! buồn wa".... chị nói mình chưa có bằng tạm thời nên không được! :(:(
Uả z hả? Mình là đợt 24/5 hết hạn hs đó bạn, đăng tuyển công khai r còn j! Chắc chưa có duyên thôi, sao bạn k nộp hội sở hồi đợt 24.5 á

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud