Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có người làm mình khó chịu ghê
c cũng nộp tè le ah @apologize149 ,đang sắp nản lắm ùi nè,huhu,c đi thi vietin 3 lần, thi Indovina,thi Sacom,thi SCB, nộp đon thì tùm lum hết ah, VCB, BIDV, lienviet....,c cũng nộp VCB mà chưa có tin,ah c có bạn làm ở HO VCB nói k có sơ tuyển đâu, đổ đống hồ sơ rồi rút thăm trúng thưởng thôi,ai hên thì dc đi thi
Haiz cái sự nghiệp của chọ sao mà nó chán quá đi
Trời VCB làm ăn kỳ wá vậy chán toàn tập luôn, thấy chị thi nhiều quá trời rồi hé, em bữa giờ cũng thi có 2,3 NH mà tạch hết, hình như hog có duyên với NH chị ơi :D
Hi vọng lần này SCB hog say goodbye với mình há:(

Trời VCB làm ăn kỳ wá vậy chán toàn tập luôn, thấy chị thi nhiều quá trời rồi hé, em bữa giờ cũng thi có 2,3 NH mà tạch hết, hình như hog có duyên với NH chị ơi :D
Hi vọng lần này SCB hog say goodbye với mình há:(
Có bài viết gì Gửi chàn banker em yêu người ta đi thi 15 lần cà,mà sau đó đậu nhờ...người quen đưa vô,thôi ráng kiếm mối đi em,hihi
VCB hình như do nhiều Hồ sơ quá họ loại k nổi và việc sơ loại quá mất thời gian nên họ làm vậy đó em,vì ứng viên dc nhận hồ sơ thì coi như đạt chuẩn của họ rồi,nên giờ chọn ai cũng vậy với họ ah

Có bài viết gì Gửi chàn banker em yêu người ta đi thi 15 lần cà,mà sau đó đậu nhờ...người quen đưa vô,thôi ráng kiếm mối đi em,hihi
VCB hình như do nhiều Hồ sơ quá họ loại k nổi và việc sơ loại quá mất thời gian nên họ làm vậy đó em,vì ứng viên dc nhận hồ sơ thì coi như đạt chuẩn của họ rồi,nên giờ chọn ai cũng vậy với họ ah
NH bây giờ đa số là vậy mà chị, haizz, mà em đọc cmt hình như chồng chị làm NH mà, sao hog kiếm đường dây đi chị :D

chồng c tự thi vô,mới vô chính thức có 3 tháng thôi kiếm đâu ra e,hihi,được c cũng nhờ rồi.đỡ vất vả và tiết kiệm thời gian
Dạ, thôi cứ từ từ, cơ mà điểm chị z là được lọt zô phỏng vấn òy, chị ôn dần đi là vừa, zô đc SCB cũng ngon lắm đó, bạn em làm NH này khen wá trời :v cố lên chị !!!!!

Bữa mình thi có câu dạng như KH gửi 10 triệu, 3 tháng, lãi suất 1 năm 8%, đáo hạn KH đến rút tiền được tặng 150.000đ, hỏi lãi suất thực nhận bao nhiêu? Có mấy câu dạng như vậy luôn, IQ cũng dễ lắm.
à cái đó mấy c GDV cung chỉ mình công thức này ùi. tính ra đề thi đủ dang :)

Dạ, thôi cứ từ từ, cơ mà điểm chị z là được lọt zô phỏng vấn òy, chị ôn dần đi là vừa, zô đc SCB cũng ngon lắm đó, bạn em làm NH này khen wá trời :v cố lên chị !!!!!
phải hông zạ?c nghe nói chế độ lương k tốt lắm mà e,hihi,3 năm mới tăng lương 1 lần,c nghe hơi ngán ah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,603
Thành viên mới nhất
thecultmerch