Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mình cũng nộp NH này vị trí GDV tiếng hoa mà cũng chưa thấy hồi âm, lo quá là lo hixx
hog biết vị trí này có nhiều người nộp hog ta
bạn nào có thông báo đi test thì báo 1 tiếng he

mình cũng nộp NH này vị trí GDV tiếng hoa mà cũng chưa thấy hồi âm, lo quá là lo hixx
hog biết vị trí này có nhiều người nộp hog ta
bạn nào có thông báo đi test thì báo 1 tiếng he
co le se thi cung 1 dot voi dot tuyen GDV het han ngay 24/05 luon ah,minh nghi vay,gio thi cu on bai va doi thui,^^

Kiến thức lâu ngày hog nhớ gì hết trơn mà đi làm zề hog muốn học luôn :)) bữa sau có được gọi đi thi chắc cũng thi bằng niềm tin quá haha
Ngồi trên công ty thì rảnh rỗi mà hog dám học bài hixx

sao hok nghe tin tức gì hết vậy ta? thi trắc nghiệm hết luôn phải hok mọi người?

t biết chút ít về lương scb cho ai tham khảo nhé, lương bậc 1 đv sv mới ra trường là 5,6tr. 3 năm tăng lương 1 lần, mỗi lần tăng là 850k, phụ cấp chỉ có phụ cấp ăn trưa là 70k/bữa. Bên này rất phù hợp với các bạn nữ vì huy động nhiều hơn cho vay, đv những bạn huy động đc nhiều thì thưởng cũng rất xứng đáng với năng lực, và cũng dễ huy động vì ls khá cao, có thể nói là gần như cao nhất thị trường

Có ai được gọi đi phỏng vấn chưa nhỉ, mình thi NVPKD hôm thứ 7 tuần trước, chờ hoài sốt ruột ghê @.@

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121