Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái này ai cũng biết mà e ơi,haha,nên nộp nhưng k hi vọng gì nhiều,do đó mới dồn hết mong đợi vo SCB đó,haha,COCC nhiều nên nói thẳng c thấy NV mất dạy quá,lần trước tài khoản của c bên đó có 5tr mà c quên mã pin,c vô xin cấp lại mà nó chửi c "tài khoản có 5tr mà cũng làm mất số pin", hỏi e muốn lấy dép đập vô mặt nó k?may là c mới có tiền,c đang vui nên c k thèm nói,gặp c đang điên là c quậy rồi đó
Tròy bó tay luôn. Em cũng đag hi vọng cái SCB, bạn em nói năm nay mà k xin đc NH nữa năm sau nó sáp nhập tùm lum càng hog có cơ hội.
Nó nói SCB đc cái hog có vụ sa thải nhân viên chị ơi :D

Em đag đi làm telesale mà chán wá chị ơiiiii, chị làm gì rồi
c đang làm kế toán cho 1 phòng khám quốc tế, có cái mác vậy chứ lương k cao và cv có nhiều cái khó chịu về môi trường lắm e,hi,với c có 3 năm kinh nghiệm NH nên c muốn quay về ngành,kaka,2 vợ chồng cùng ngành dễ thông cảm nhau nữa,hihi

c đang làm kế toán cho 1 phòng khám quốc tế, có cái mác vậy chứ lương k cao và cv có nhiều cái khó chịu về môi trường lắm e,hi,với c có 3 năm kinh nghiệm NH nên c muốn quay về ngành,kaka,2 vợ chồng cùng ngành dễ thông cảm nhau nữa,hihi
Chời chị có Kinh nghiệm rồi lo gì nữa haizz, em chưa có tí kinh nghiệm nào hết, xưa chị làm NH nào vậy ạ?

Chời chị có Kinh nghiệm rồi lo gì nữa haizz, em chưa có tí kinh nghiệm nào hết, xưa chị làm NH nào vậy ạ?
lúc trước c làm ACB e,sau đó bị giảm lương với lại chỗ làm của c môi trường tệ quá nên ai cũng muốn đi hết,hihi,lúc c đi là trong vòng 3 tuần 4 bạn cùng nộp đơn nghỉ,sau đó Giám đốc mới có những động thái giữ lại nhân viên khác và tốt hơn trong cách đối xử,nhưng thật ra muộn rồi,giờ mấy c còn làm tại đó cũng đang tìm chỗ mà đi,k ai muốn gắn bó nữa e ah

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,715
Thành viên mới nhất
thesmithsmerch