SCB NHTMCP Sài Gòn (SCB) tuyển dụng CVKH Cá nhân/DN tại Hà Nội, TPHCM & nhiều tỉnh thành [30.06]

a @cocghe266 ơi, sao bản thông tin ứng viên của ngân hàng này chỗ điền cmt nó lại là phông chữ khác nhỉ, e ko đánh được số cmt vào, xong chuyển qua times new roman thì ko điền được dạng số. sợ chỉnh sửa thì họ lại loại luôn @@

bữa người ta gọi nhưng mình đi đường không biết, sau có gọi lần nữa nhưng mà điện thoại bỏ quên chỗ làm cũng không nghe được luôn từ đó giờ chẳng thấy gì nữa :( không có mail gì cả mà sao trong thông tin tuyển dụng bảo liên lạc qua mail mà

Em mới được gọi đi học việc vị trí QHKH tại SCB, em mới ra trường, kinh nghiệm và mối quan hệ chưa nhiều, không biết có hoàn thành được chỉ tiêu 1 tỉ và 1 thẻ mastercard không nữa. Mà chính sách của SCB đối với NV học việc như thế nào nào ạ.

Em mới được gọi đi học việc vị trí QHKH tại SCB, em mới ra trường, kinh nghiệm và mối quan hệ chưa nhiều, không biết có hoàn thành được chỉ tiêu 1 tỉ và 1 thẻ mastercard không nữa. Mà chính sách của SCB đối với NV học việc như thế nào nào ạ.
Bạn pv khi nào vậy??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back