NCB NHTMCP Quốc dân (NCB) triển khai chương trình "Trải thảm đỏ đón nhân tài" trên toàn hệ thống [30.09]

em nhận được mail phỏng vấn vòng 1 lúc 2 giờ ngày 23/9 này, ban đầu em nộp thẩm định cơ mà chắc chưa có kinh nghiệm nên được gọi phỏng vấn vào quan hệ cá nhân
Cóa bác nào phỏng vấn chung với em không nhỉ??? :)

em nhận được mail phỏng vấn vòng 1 lúc 2 giờ ngày 23/9 này, ban đầu em nộp thẩm định cơ mà chắc chưa có kinh nghiệm nên được gọi phỏng vấn vào quan hệ cá nhân
Cóa bác nào phỏng vấn chung với em không nhỉ??? :)
Bạn nộp lâu chưa? Mình nộp cũng khoảng 1 tuần rồi mà chả thấy có thông tin gì cả.
Không biết trong này có bạn nào đang làm NCB rồi không ta? Định hỏi thêm một số thông tin về môi trường làm việc, lương, thưởng,... của vị trí thẩm định tín dụng bên NCB....

Bạn nộp lâu chưa? Mình nộp cũng khoảng 1 tuần rồi mà chả thấy có thông tin gì cả.
Không biết trong này có bạn nào đang làm NCB rồi không ta? Định hỏi thêm một số thông tin về môi trường làm việc, lương, thưởng,... của vị trí thẩm định tín dụng bên NCB....
thấy trong đơn của em thì ghi ngày 10/9 á, vậy là em nộp ngày đó luôn rồi, tính ra 1 tuần thì NCB kêu, chắc bác cũng sắp được kêu rồi đấy, mà bác nộp vị trí gì o.0

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên