PVComBank NHTMCP Đại chúng VN tuyển dụng nhiều vị trí tại Cần Thơ, Cà Mau & các tỉnh ĐBSCL [25.09.2013]

Re: [PvcomBank] NHTMCP Đại chúng VN tuyển dụng nhiều vị trí tại Cần Thơ, Cà Mau & các tỉnh ĐBSCL [25.09.2013]

có ai được thông báo gì chưa mọi người? nếu có cho cộng đồng biết với nhé!!

Re: [PvcomBank] NHTMCP Đại chúng VN tuyển dụng nhiều vị trí tại Cần Thơ, Cà Mau & các tỉnh ĐBSCL [25.09.2013]

có ai được thông báo gì chưa mọi người? nếu có cho cộng đồng biết với nhé!!

bạn nganhuynh0910 thi tuyển bên pvcom ở đâu thế? mình pv ở Phạm Ngọc Thạch,Q3. sơ tuyển xong NH gửi mail cho cái form điền vào rùi nộp lại. chưa nói gì tới vòng sau hết.

ở Đà Nẵng có bạn nào thi và được pv chưa,

sao không thấy tuyển ở phía Bắc nhỉ....

CHÈN ƠI, CÁI TIÊU ĐỀ LÀ CẦN THƠ + CÀ MAU MÀ CÁC BẠN TP.HCM VÀ PHÍA BẮC VÔ CMT, LÀM TƯỞNG ĐBSCL SƠ TUYỂN RỒI. HẾT CẢ HỒN, BẠN ayameforever CHO MỀNH HỎI SƠ TUYỂN HỌ MẦN GÌ VẬY BẠN (TEST CÁI J Á), MỀNH ĐANG LO ĐÂY

- - - Updated - - -

CHÈN ƠI, CÁI TIÊU ĐỀ LÀ CẦN THƠ + CÀ MAU MÀ CÁC BẠN TP.HCM VÀ PHÍA BẮC VÔ CMT, LÀM TƯỞNG ĐBSCL SƠ TUYỂN RỒI. HẾT CẢ HỒN, BẠN ayameforever CHO MỀNH HỎI SƠ TUYỂN HỌ MẦN GÌ VẬY BẠN (TEST CÁI J Á), MỀNH ĐANG LO ĐÂY

mình nộp hồ sơ tới giờ vẫn chưa được thông báo gì hết. hix

Có bạn nào được gọi j chưa nhỉ? Sao mà lâu quá trời lâu vậy k bít

Mình cũng vậy. Lâu quá rồi mà chưa thấy gì. Doanh nghiệp thứ 12 mình nộp hồ sơ rồi. Mà chắc cũng như mấy lần trước:(:)(:)((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên