Nhận được phỏng vấn SHB Bank,mọi người cho e hỏi tý

Chào các bạn ! Mình là dieu.Hiên chiều nay mình nhận được 1 cuộc gọi của ngân hàng SHB hen là 5h tối mai đến phỏng vấn.Mình cũng không nhớ nộp hôm nào.Cho mình hỏi có bạn nào nhận được như mình không và tại sao phỏng vấn muộn thế ah,tận 5h tối ah

Có thể vì luk đó các sếp mới họp xong chẳng hạn, vì như mình đi PV là PV với trưởng ban và phó tổng luôn, nsu chỉ chịu trách nhiệm ghi chép thôi :)

thế ah,ghê gớm thế ah,thế bạn có link bài hứong dẫn phỏng vấn SHB ko ? tại lâu mình cũng chưa ôn,định rời bỏ ngành này mà tự nhiên có người gọi

ah, mình không. mình đi PV bằng vốn tự có mà. thấy anh/chị PV mỗi người một kiểu, chẳng ai giống ai đâu hihi

Chào các bạn ! Mình là dieu.Hiên chiều nay mình nhận được 1 cuộc gọi của ngân hàng SHB hen là 5h tối mai đến phỏng vấn.Mình cũng không nhớ nộp hôm nào.Cho mình hỏi có bạn nào nhận được như mình không và tại sao phỏng vấn muộn thế ah,tận 5h tối ah
đợt vừa rùi SHB có tổ chức thi tuyển, bạn có đi thi ko thế ?

Đầu tiên Giới thiệu bản thân, sau đó hỏi công việc làm gần đây nhất, đang làm hay còn làm, nếu nghỉ tại sao nghỉ, cách tìm kiếm khách hàng, lương hiện tại bao nhiêu cơ bản là vậy, nếu bạn lâu rồi ko làm ngân hàng thì có thể bị hỏi nghiệp vụ

có bạn nào phỏng vấn SHB Bình dương lúc thứ hai - ngày 30/10 tại SHB BÌnh dương tp Thủ dầu một không??
hôm đó có mấy người pv nhỉ..bao giờ có kết quả thế ah!! có mem nào biết không

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back