TPBank NH Tiên Phong thông báo tuyển dụng 62 vị trí trên toàn quốc [31.01.2016]

cho minh hoi. nop hồ sơ nộp nhũng gì vây. có cần scan cứng từ k. minh mới ra trg nên chưa rox. mn chỉ bảo vs
Chỉ cần CV theo mẫu của ngân hàng thôi bạn (chèn file hình của bạn vô theo iu cầu của đơn ứng tuyển , chỗ chữ ký bạn ghi tên bạn là được). Những giấy tờ khác khi trúng tuyển bạn sẽ được iu cầu nộp đầy đủ.
Scan chứng từ khi ngân hàng nào iu cầu (như BIDV), nộp file cứng (hồ sơ cứng) đối với các big 4 (vietinbank, vietcombank, agribank)

Chỉ cần CV theo mẫu của ngân hàng thôi bạn (chèn file hình của bạn vô theo iu cầu của đơn ứng tuyển , chỗ chữ ký bạn ghi tên bạn là được). Những giấy tờ khác khi trúng tuyển bạn sẽ được iu cầu nộp đầy đủ.
Scan chứng từ khi ngân hàng nào iu cầu (như BIDV), nộp file cứng (hồ sơ cứng) đối với các big 4 (vietinbank, vietcombank, agribank)[/QUO
cảm ơn ty đã chỉ bảo :D

Bạn ơi, cho mình hỏi bạn nộp CV đợt nào mà được gọi đi pv rồi vậy? Mình nộp đợt hạn chót 31.1 này mà hóng mãi chả thấy j cả.:(
hi chào bạn mình nộp cũng lâu rồi... mình tuyển chi nhánh Đồng Nai... phỏng vấn vòng 2 và hiện tại đã nhận thư cảm ơn ( đã tạch) buồn kinh khủng khiếp....
Hỏi thăm 2 bạn pv chung vị trí với mình thì dc biệt cũng tạch luôn haizzzz

hi chào bạn mình nộp cũng lâu rồi... mình tuyển chi nhánh Đồng Nai... phỏng vấn vòng 2 và hiện tại đã nhận thư cảm ơn ( đã tạch) buồn kinh khủng khiếp....
Test bên TP nghe nói khó và nhiều tiếng anh lắm hả bạn?mình nộp bn lần r cũng ko thấy hồi âm:rolleyes:

Test bên TP nghe nói khó và nhiều tiếng anh lắm hả bạn?mình nộp bn lần r cũng ko thấy hồi âm:rolleyes:
Đề IQ thì bạn chịu khó searh ấy, đề khó nhưng được cái là kô thay đổi :)) chỉ cần tìm rồi làm trc là thể nào cũng chúng tủ kha khá. TA thì kô quá khó :D Mỗi tội là có cả tự luận nhé :). TPBank đang tuyển rất nhiều ấy và đặc biệt là sẵn sàng tuyển người trẻ mới ra trường! Mình thấy nhiều người bảo đây là NH trẻ nhất luôn ấy!

Đề IQ thì bạn chịu khó searh ấy, đề khó nhưng được cái là kô thay đổi :)) chỉ cần tìm rồi làm trc là thể nào cũng chúng tủ kha khá. TA thì kô quá khó :D Mỗi tội là có cả tự luận nhé :). TPBank đang tuyển rất nhiều ấy và đặc biệt là sẵn sàng tuyển người trẻ mới ra trường! Mình thấy nhiều người bảo đây là NH trẻ nhất luôn ấy!
cảm ơn bạn đã chia sẻ.hehe.mình thì dốt đặc tiếng anh.mà đề bên đó tự luận về chuyên ngành hả bạn?

Hix...Thua keo này ta bày keo khác, bạn đừng nản nhé!
Bạn pv lần 2 rồi thì chắc pass Test luôn rồi nhỉ, cho mình xin tí kinh nghiệm thi test với, biết đâu may mắn được gọi đi Test. Mình thì nộp GDV, chi nhánh Đà Nẵng :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,658
Thành viên mới nhất
destinocentro
Back
Bên trên