NH.Nước ngoài NH Shinhan Việt Nam - CN Hà Nội tuyển dụng Bank Officer [30.12.2012]

lý lịch tư pháp mà đi xin thì mất 200k và đợi 15 ngày thì phải các bạn ạ :D

có phải dịch thuật hết sang tiếng anh ko nhỉ bà con nhỉ? chắc bản tiếng việt cũng ok chứ?

lý lịch tư pháp mà đi xin thì mất 200k và đợi 15 ngày thì phải các bạn ạ :D

bạn ơi thế phải xin giấy này ở đâu thế?

mà mọi người cho tớ hỏi là CV, thư xin việc, interview info viết bằng tiếng việt hay tiếng anh nhỉ? CV là CV mình tự viết hay là sơ yếu lý lịch mua ngoài hàng vậy? trên vietnamworks thì có nói là phải công chứng trong vòng 6 tháng nên tớ hơi thắc mắc

Bạn nào biết thông tin cụ thể thì chia sẻ với mình và mọi người với. Thanks

bạn ơi thế phải xin giấy này ở đâu thế?

mà mọi người cho tớ hỏi là CV, thư xin việc, interview info viết bằng tiếng việt hay tiếng anh nhỉ? CV là CV mình tự viết hay là sơ yếu lý lịch mua ngoài hàng vậy? trên vietnamworks thì có nói là phải công chứng trong vòng 6 tháng nên tớ hơi thắc mắc

thông tin này là tớ ngồi nhà search mạng đc thôi.
tớ có search đc tin tuyển dụng khác của shinhan bằng tiếng việt thì criminal record gọi là "giấy xác nhận nhân thân", lên phường hỏi thì ngta bảo đấy chính là lý lịch tư pháp, theo quy định mới thì phường ko xác nhận đc mà phải lên sở tư pháp mới đc :|

thế nộp bằng bưu điện được không hay phải đi nộp trực tiếp nhỉ?

Chính xác . Criminal record là lý lịch tư pháp . Khi làm việc cho các ngân hàng nước ngoài thì bạn phải nộp giấy này . Lý lịch tư pháp có thể bổ sung sau khi trúng tuyển như bên ngân hàng mình, k nhất thiết phải nộp trước hay sao đó. Vì lý lịch tư pháp cần phải có thời gian tối thiểu 15-20 ngày để người ta điều tra lại toàn bộ lý lịch của bạn. Lý lịch tư pháp như mình làm thì mình làm 3 bản hết 203k :D . Giấy này do phòng tư pháp quận và sở tư pháp thành phố cấp nhé !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên