Người phụ nữ cần gì nhất!!

đúng thế đấy, có tiền nhiều mà gia đình chán thì cuộc đời còn rì là hạnh phúc nữa, vì thế mà gia đình là trên hết

gia đình + tiền bạc --> 2 thứ không thể tách rời .. trust me..

theo mình thì 1 người mình yêu và yêu mình, kết quả là 1 gia đình nho nhỏ happy ^^

quan trọng nhất vs một ng phụ nữ vẫn là gia đình. Một ngôi nhà nhỏ với những đứa con xinh xắn và một ng đàn ông có thể dựa dẫm, thế là đủ :)

gia đình + tiền bạc --> 2 thứ không thể tách rời .. trust me..
T nhất trí với quan điểm của c. Gia đình và tiền bạc đều rất rất quan trọng và k thể tách rời nhau. Thời này k còn cảnh "1 mái nhà tranh 2 trái tim vàng" nữa đâu. Nhưng xét cho cùng thì muốn có 1 gia đình hạnh phúc và bền vững thì phải xuất phát từ tình yêu. Đúng! TÌNH YÊU các bạn à.:):):)

trc đây câu trả lời of mĩnh sẽ là sự ngiệp thứ nhất, gia đình thứ 2! nhưng bjo thì ngc lại.:)

Mình có nghe một câu rất hay: "Tiền không thể mua được hạnh phúc nhưng nó nuôi sống được hạnh phúc !". Mình nhất trí vs qua điểm này! Híc. kô còn cái thời 2 trái tim vàng và 1 mái nhà tranh nữa roài!
Đối vs mình thì gia đình rất quan trọng, đặc biệt là những thiên thần bé nhỏ của mình, cần phải có sự chăm sóc, giáo dục cho chúng nên ng và trở thành những ng tài giỏi, có ích cho XH.
Còn ôg xã nữa chớ! sau này mình lập gd mình muốn trở thành 1 ng bạn tri kỉ của ôg xã và như vậy phải là 1 ng hướng ngoại thì mới có thể hiểu và thông cảm, sẻ chia cùng ôg xã được chớ! ko thể chỉ làm bạn vs bát đũa, xoong nồi rùi ts vs chồng về ch cv!
Tuy nhiên, mình là 1 ng phụ nữ hiện đại, mình cũng luôn đặt danh vọng và địa vị lên hàng đầu! Mình có hoài bão và ước mơ nhất định phải làm!
Dù biết trước rất khó khăn giữa 2 việc này, nhưng mình đã thấy ko ít ng phụ nữ tài giỏi việc nước, đảm đang việc nhà!
Đó chính là mục tiêu sống! :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,544
Thành viên mới nhất
carachangrenmer