Ngày đầu tiên đi làm của các Bank nào

ipad2

Verified Banker
Thân chào đại gia đình UB, hôm nay là ngày đầu đi làm, các bạn mô tả ngày đầu ở Bank mình cho vui nào, họp mặt đầu năm:-h

Được mừng tuổi 2$, hầu như cả phòng ra ngoài đi chơi or chúc tết, mình mới vào thì ở nhà trông xe. Các phòng khác 100% không lướt mạng thì buôn dưa lê, bán dưa hấu...

Bọn mình tới đầy đủ là mở vang chúc mừng năm mới, chén bánh kẹo, lì xì các kiểu, ai cũng một tệp phong bao đỏ chót ... sau khi chúc mừng xong cái là lập tức có khách hàng tới gửi tiết kiệm luôn, hehe , sau đóa dân tín dụng thì đi cà phê còn phòng giao dịch tiếp khách hàng. Bi giờ đã yên vị ở phòng chờ các sếp đi chúc tết rồi. Mình rút lì xì chưa được tờ to nhất nhưng cũng kha khá , cảm thấy có chút may mắn đầu năm rùi. He he!
Chúc mọi người năm mới vui vẻ, nhận nhiều lì xì nhé!

Cả phòng chúc tết xong đi chơi thôi chứ làm gì ngày hôm nay chỉ bận đội giao dịch viên thôi :)

ngồi chờ các lãnh đạo mừng tuổi, cả ngày chỉ chơi thôi chứ ko ai làm j trừ kế toán

Phê như con tê tê, nhưng năm nay nhận lì xì hơi ít. Chiều bố trí đi chùa phát.he.

Sáng nhận lì xì của sếp (mỗi em hình như 500k), xong lên phòng họp, đóng kín cửa lại nhậu và chơi bài cào. Mười mấy đứa loi nhoi như con giòi.....Zui kaka

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên