Vietcombank Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam thông báo tuyển dụng tại Hội sở chính [21.10.2015]

hì hì bài học đặt ra là: làm người tốt, nói điều thật thì hay bị .........ghét :))
kiểu như là thuốc đắng dã tật, sự thật mất lòng. Nhưng đúng là vị trí thẩm định mà làm việc với cán bộ có thâm niên, kinh nghiệm cộng với sự am hiểu sâu sắc các ngành nghe thì rất là thix, cán bộ sale cũng dc hưởng lợi ích rất nhiều :)

Mình chưa có kinh nghiệm thi ngân hàng lắm nên mọi người cho mình hỏi VCB có tuyển những người ngoại đạo nhiều lắm không và test của bên VCB kiểu kiểu ntn? Cảm ơn ACE, cả là bạn nào tốt bụng thì nói qua môi trường làm vc ở đây giúp mình được không ạ? Nếu k tiện public thì inbox mình cũng được.
Chân thành cảm ơn mọi người.
P/S: Mình ở HCM

Đúng rồi em
Ngày xưa k đòi hỏi nhưng thực tế cần nén require là đúng rồi
Ah phòng a khả năng cũng sẽ đấy, đang thiếu
Lúc nào tuyển a inbox cho nhá :)) nhóm a đang thiếu người, e vào phòng thìa a xin e làm cung a luôn :))
a Heaven B làm phòng nào đó, e cũng VCBer đây :))

Có bạn nào cùng nộp các vị trí này không? Cùng nhau vào đây thảo luận nhé!

oach làm quen thì ok, trao đổi cũng ok, nhưng nghe từ tư vấn nghe to quá nên hem dám nhận đâu em :))
anh heaven_B ơi, môi trương làm việc tại Khối QTRR ở VCB như thế nào anh có bít hem ạ? đãi ngộ nữa, em mê VCB lém, lần này thấy mình đủ đk nên cũng muốn thử sức :) cảm ơn anh

anh heaven_B ơi, môi trương làm việc tại Khối QTRR ở VCB như thế nào anh có bít hem ạ? đãi ngộ nữa, em mê VCB lém, lần này thấy mình đủ đk nên cũng muốn thử sức :) cảm ơn anh
ủa tốt lắm, môi trường làm việc trẻ, cạnh tranh, đãi ngộ ok he he em cứ thi đi
anh thấy tốt mà :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch