Ngân hàng TMCP Đông Á tuyển dụng 10 vị trí tại TP. Hồ Chí Minh [31.10.2015]

RichardSon

Super Moderator
Super Mod
NGÂN HÀNG TMCP ĐÔNG Á THÔNG BÁO
TUYỂN DỤNG 10 VỊ TRÍ
Nơi làm việc: Thành phố Hồ Chí Minh

STT

Vị trí tuyển dụng (click để xem chi tiết)

1
NQ - Nhân viên Ngân quỹ

2
TD - Nhân viên Quản lý Tín dụng

3
QTRR - NV QTRR Thị Trường

4
IT - Chuyên viên Quản trị CSDL

5
IT - Chuyên viên Trung tâm dữ liệu

6
QTRR - Nhân viên Quản trị Thông tin

7
TD - Nhân viên Quản lý Tín dụng

8
KT - Giao dịch viên

9
IT - Chuyên viên Quản trị ứng dụng

10
QLNV - NV Nguồn vốn
[TBODY] [/TBODY]
Hạn chót nộp hồ sơ: 31/10/2015
Lưu ý: Tất cả thông tin liên quan đến tuyển dụng tại DongA Bank sẽ được gửi đi từ email: tuyendung@dongabank.com.vn hoặccareer@dongabank.com.vn
Tất cả những email không có tên miền dongabank.com.vn đều không có giá trị.

DongABank

Hi mọi người, mình muốn apply mà không hiểu cách ứng tuyển của Đông á lắm, mình có đki email và nhận đc thông báo sẽ gởi email để mình confirm, nhưng mình k nhận đc. Mình đã làm với 2 email và cũng k thành công. Mong mọi ng chỉ giúp ạ !!!

Hi mọi người, mình muốn apply mà không hiểu cách ứng tuyển của Đông á lắm, mình có đki email và nhận đc thông báo sẽ gởi email để mình confirm, nhưng mình k nhận đc. Mình đã làm với 2 email và cũng k thành công. Mong mọi ng chỉ giúp ạ !!!
hoàn thiện mẫu thông tin ứng viên của NH và gửi về địa chỉ tuyendung@dongabank.com.vn nhé bạn

Mình cũng bị như mấy bạn á. Gửi qua mail thì nhận được phản hồi là chỉ nhận ứng tuyển trên website, mà tạo tài khoản trên website thì không nhận được mail kích hoạt, mình cũng dùng 2 mail luôn cũng không được.

mình gửi đến địa chỉ mail tuyển dụng của DongA thì nhận được phản hồi là phải đăng ký trên web tuyển dụng rồi mới noppj hồ sơ là sao nhỉ?
Mình ứng tuyển cuối tháng 9, bị tình trạng tương tự là đăng kí tk nhưng không nhận đc email kích hoạt, vào mục quên mật khẩu thì bị báo là "tài khoản chưa kích hoạt" =)). Sau đó mình gửi đến địa chỉ email tuyển dụng của NH, 1 tuần sau có cuộc gọi và email mời đi phỏng vấn. Hôm nay mình thấy lỗi đấy vẫn còn nên cũng không biết sao cả @@

Mình ứng tuyển cuối tháng 9, bị tình trạng tương tự là đăng kí tk nhưng không nhận đc email kích hoạt, vào mục quên mật khẩu thì bị báo là "tài khoản chưa kích hoạt" =)). Sau đó mình gửi đến địa chỉ email tuyển dụng của NH, 1 tuần sau có cuộc gọi và email mời đi phỏng vấn. Hôm nay mình thấy lỗi đấy vẫn còn nên cũng không biết sao cả @@
bạn thi vi tri zi zay?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,686
Thành viên mới nhất
chothuexesunway
Back