TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
haizz... may mà mail mình cho email của TPB vào spam, tưởng gì hóa ra gửi vớ va vớ vẩn, mời gửi tiết kiệm mới điên chứ, mơ đi Sói, có cũng ko bao giờ gửi nhé

Mình không đi thi bên TPB hôm 24/2 vừa rồi mà vẫn có mail báo điểm số của từng phần thi. Kết quả là 37/100 và Không đạt :D

một người 13.6tr 100 người là đc 1.36 tỷ rồi. Số tiền không nhỏ. Haiz. Cứ thấy mơ hồ thế nào ấy!

Mình không đi thi bên TPB hôm 24/2 vừa rồi mà vẫn có mail báo điểm số của từng phần thi. Kết quả là 37/100 và Không đạt :D

Wào !Hay dzậy ! Dzậy chắc những ai đc 50/100 là nhờ đc +37 quá ! :))
Kệ ! đi phỏng wấn thử coi sao !:D
Mà khi đi có cần mang theo hồ sơ gì ko nhỉ?

:)) k đi thi mà vẫn có điểm... vãi TPB... còn mà các bạn phải đi học...nếu qua đc B.T.C.I rồi phỏng vấn ở TPB qua nữa thì may ra. mà con số rụng chắc 9/10 mất :)) 13 củ thật sự là to lớn lúc kinh tế suy thoái...hehe

=)) t mới được gọi sáng nay :)) chị ý bảo là tuyển 400 người mà giờ mới có hơn 100 người thôi nên em yên tâm :)) rồi thì là TPB đã cam kết sẽ nhận 80% số học viên tham gia khóa học :))

Gọi 1 phút mà riêng cái đoạn "cơ hội tốt" mình nghe ko dưới 3 lần :D

Mình bảo, các bạn cứ bình tĩnh ^^

đó là chính sách của mỗi NH, đồng ý thì làm, hem thì thôi vậy, đằng nào các bạn cũng chả bảo là đi thi lấy kn còn j @-)

mình thì vẫn ung dung từ chối 1 vài cty ngoài, đợi đợt tuyển dụng NH tháng 3 này :->
biết đâu lúc đó chúng ta lại là đối thủ của nhau ( 1 lần nữa ) =))

p/s: mình thấy comment ở trang 87 và 88 khá là bức xúc nên mạo muội muốn close sự tức giận ở đây :-SS
Mình thấy rất đồng tình với bạn, và mình là một trong số những ng đi học. Mình trả lời thẳng luôn hôm phỏng vấn là em sẽ học, dù mất tiền em cũng sẽ học, bởi học là cho mình mà, dù thế nào thì lại có thêm kiến thức, kinh nghiệm và CV cũng đẹp thêm.
Theo mình trong thời điểm hiện tại tìm đc 1 công việc ngân hàng cũng ko còn đơn giản như 1 vài năm trước nữa. Nếu bản thân mình là 1 ng lãnh đạo ngân hàng thì việc liên kết đào tạo như TPB là rất hợp lý, bản thân mình đã vào đc đến vòng này thì tại sao ko cố gắng hết mình để đc hoàn lại tiền, còn việc đã có cơ cấu sẵn rồi thì các bạn đừng mất lòng tin như thế, bởi ngày trước mình cũng đã mất niềm tin vào những tin đồn ấy nhưng khi vào ngân hàng làm rồi thì ko phải như thế đâu. Hãy cố gắng hết mình, biết đâu đây cũng là 1 thử thách đầu tiên cho lòng tin và nhiệt huyết của các bạn trước khi vào ngân hàng. Chúng ta còn trẻ, hãy cứ cố gắng chiến đấu hết mình, đừng để đến khi qua đi rồi mới thấy tiếc vì cơ hội đến nhưng bỏ qua. Mình tin chắc chắn sự nỗ lực sẽ có kết quả tốt đẹp
Mong được gặp các bạn một ngày gần nhất tại TPB và trở thành những banker thực sự.
Đây là ý kiến bản thân mình, bạn nào đồng ý thì mình rất vui, nếu bạn nào không đồng ý thì đừng ném đá mình quá tay nhé ^^

=)) t mới được gọi sáng nay :)) chị ý bảo là tuyển 400 người mà giờ mới có hơn 100 người thôi nên em yên tâm :)) rồi thì là TPB đã cam kết sẽ nhận 80% số học viên tham gia khóa học :))

Gọi 1 phút mà riêng cái đoạn "cơ hội tốt" mình nghe ko dưới 3 lần :D
Đây là cơ hội tốt để e đóng tiền cho chị ~:>

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch