TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
Có ace nào pv về chưa chia sẻ vs ae để chiều pv suôn sẻ nào [-O<

Có ace nào pv về chưa chia sẻ vs ae để chiều pv suôn sẻ nào [-O<

có t nè. Hum nay phỏng vấn hồi hộp quá, nên chắc tạch. chẳng hiểu tại sao lại run vậy. haiz. Hội đồng phỏng vấn gồm 3 người, từng người vào một. Bạn phải trả lời từng người phỏng vấn một. Nói chung tự tin họ đánh giá cao đấy. T thấy có chỗ họ ghi 4, không hiểu đấy có phải điểm 4/10 không. PV không dc khả quan lắm. Họ chỉ hỏi về bản thân, biết gì về vị trí giao dịch viên, điểm mạnh, điểm yếu, đã đi làm ở đâu chưa, chẳng hỏi nghiepj vụ

có t nè. Hum nay phỏng vấn hồi hộp quá, nên chắc tạch. chẳng hiểu tại sao lại run vậy. haiz. Hội đồng phỏng vấn gồm 3 người, từng người vào một. Bạn phải trả lời từng người phỏng vấn một. Nói chung tự tin họ đánh giá cao đấy. T thấy có chỗ họ ghi 4, không hiểu đấy có phải điểm 4/10 không. PV không dc khả quan lắm. Họ chỉ hỏi về bản thân, biết gì về vị trí giao dịch viên, điểm mạnh, điểm yếu, đã đi làm ở đâu chưa, chẳng hỏi nghiepj vụ
Thank bạn nhé. Nói chúng cũng bớt lo lắng r. ah mà sẽ còn vòng pv nữa bạn nhỉ

Sáng nay mình đi pv ở Láng Hạ về, lúc mới vào ức chế với 1 ông dở hơi đọc danh sách thí sinh, nhìn chẳng chuyên nghiệp tí nào, cứ super soi, đợi 1 vài bạn vào pv rồi mình cũng đi vào. Vì mình có chút kinh nghiệm ngân hàng rồi nên các chị toàn tập trung hỏi về lý do mình nghỉ việc tại ngân hàng cũ, nói chung là cứ tự tin trả lời chân thật thôi. Có 3 chị pv thì có cảm tình với 2 chị ngồi 2 bên hơn là chị ngồi giữa, hì, vì chắc tại mình ko thích những ng đang pv mà lại nghe đt.. Cuối cùng 1 chị hỏi mình là em có kinh nghiệm rồi nếu đc đi đào tạo mà mất chi phí thì em có sẵn sàng ko, tất nhiêm là nếu em vào làm thì chi phí đó sẽ hoàn lại.. Mình ngồi pv khoảng 15p. Cũng ko có gì khó khăn như mình đã thi ở ngân hàng trước đâu nên các bạn cứ tự tin lên nhé.. Chúc mọi ng may mắn ^^

xin loi moi nguoi minh di lam rui nhung duoc goi phong van von di rat thich lam ngan hang. minh hoi ngu 1 ty. khi di phong van minh phai mang theo gi ko. hay chi den phong van the thui

Mình cũng đi pv về nè. giao dịch viên ở trên duy tân. giới thiệu bản thân, hỏi mấy cái viết trong cv của mình, hỏi em nghĩ em có điểm mạnh gì có thể làm công việc này. Có chị còn hỏi nếu được vào đào tạo 3 tháng, chi phí 12 triệu, ngân hàng chi 6tr còn em nộp vào 6 tr và sau ngân hàng hoàn lại 3 tr thì em có chấp nhận ko.hihi. mình trả loiwf cũng suôn sẻ hi vọng là qua. hihi. chúc các bạn sau may mắn nhé. tự tun là okie các bạn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,796
Thành viên mới nhất
Angelmaker Merc
Back
Bên trên