TPBank Ngân hàng Tiên Phong (TPB) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội và TP HCM tháng 10/2012

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
chán cái ngân hàng này ghê, cứ tuyển miết, mình từng qua vòng test, đến vòng phỏng vấn, thấy cũng có hi vọng nhiều lắm, vậy mà out...giờ lại tuyển nữa...là sao ta?

b ơi trc b thi vào vị trí nào vậy? test của NH này gồm những phần thi gì thế b? có khó lém ko? nói cho bọn tớ ít kinh nghiệm đi thi với.thanks b.

ngân hàng nào cũng đòi hỏi kinh nghiệm thì vị trí nào cho ta đây???hic. sinh viên mới ra trường quá nản. >*<

tien phong dot này gửi mail cho mình,chưa trả lời, xong còn gửi 3 tin nhắn gọi đi thi rồi, sao mà thấy có vẻ như đang cần gấp vị trí qhkh thế nhỉ, mà thấy mình không hợp với vị trí này nên chả muốn đi thi lắm, có bạn nào như mình k nhỉ

tien phong dot này gửi mail cho mình,chưa trả lời, xong còn gửi 3 tin nhắn gọi đi thi rồi, sao mà thấy có vẻ như đang cần gấp vị trí qhkh thế nhỉ, mà thấy mình không hợp với vị trí này nên chả muốn đi thi lắm, có bạn nào như mình k nhỉ

Chẳng có bạn nào như bạn đâu :))

Chẳng có bạn nào như bạn đâu :))

tại cảm giác như kiểu bị spam ý. lại vừa nhận thêm 1 mail gọi đi thi nội dung y hệt mail trc nữa chứ, mà mình thì k nộp vòa vị trí khcn này, mà thực ra là tự nhận thấy mình khó àm đáp ứng dc chỉ tiêu nên đành cháp nhận thôi :-<

mình nộp GDV cũng bị gọi đi thi QHKH DN, trước làm QHKH CN ở oceanbank thấy chạy chỉ tiêu mệt quá nên tự out. giờ chẳng nhẽ lại đi thi QHKH DN

Đã làm tín dụng thì nên chấp nhận sống chung vs chỉ tiêu các bạn ah, cảm thấy ko được thì nên xđ chuyển sang làm kế toán hoặc hỗ trợ, giao dịch viên ở 1 số NH cũng áp chỉ tiêu như thường ....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên