Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MB làm ăn hay thật, rõ ràng tớ gửi mail đã có mail gửi thông báo lại của ngân hàng mà giờ trong danh sách lại k có tên trong khi có đứa bạn mình chưa nhận được phản hồi lại có tên, làm ăn kiểu quái gì vậy trời >"<

MB làm ăn hay thật, rõ ràng tớ gửi mail đã có mail gửi thông báo lại của ngân hàng mà giờ trong danh sách lại k có tên trong khi có đứa bạn mình chưa nhận được phản hồi lại có tên, làm ăn kiểu quái gì vậy trời >"<
mè. đang nản kinh lên đây. đúng là hi vọng nhiều thì thất vọng nhiều :((

31 thi vietin, mìng 2 thi MB. :(. có ai thi ở tphcm mà như mềnh ko zị?

:)) Đừng điên vội em ơi... chưa vào đã bực tức thế thì vào làm làm sao nổi:)) . Đôi khi phải suy nghĩ AQ 1 chút các bạn ạ :))

:)) Đừng điên vội em ơi... chưa vào đã bực tức thế thì vào làm làm sao nổi:)) . Đôi khi phải suy nghĩ AQ 1 chút các bạn ạ :))
đồng chí này chắc có tên trong danh sách hay sao mà yêu đời thế ko biết? mình đang cố gắng mọi cách cứu vãn tình hình đây :(

quái lạ, sao thi GDV toàn là nữ vậy?
biết thế mình đăng kí GDV, có nhiều cơ hội đỗ hơn
Trừ khi cậu xinh trai, dẻo mồm mới có cơ hội lớn..

Nhận được mail confirm hay không chắc là do lỗi hệ thống của MB thôi.
Còn nếu bạn tự tin cảm thấy hồ sơ mình ổn mà lại không có tên trong danh sách thì bạn gọi cho Nhân sự của MB xem, bạn của mình cũng vừa gọi cho họ và được họ thông báo hôm sau đến thi đấy.

---------- Post added 29-07-2011 at 04:52 PM ----------

ko mang máy tính là máy tính xách tay chứ bạn? chẳng lẽ máy tính cá nhân cũng ko dc sao? có đúng thế ko vậy? :(

Đúng là không được dùng máy tính bỏ túi đâu, bạn mình lần trước đi thi về kể vào được 10ph thì nhận được thông báo là thu tất cả máy tính bỏ túi.

mè. đang nản kinh lên đây. đúng là hi vọng nhiều thì thất vọng nhiều :((

tớ cũng phát điên lên với bọn này mất, ko biết kêu ai bây giờ :((

đồng chí này chắc có tên trong danh sách hay sao mà yêu đời thế ko biết? mình đang cố gắng mọi cách cứu vãn tình hình đây :(

Bạn cuoinhanrang89 bình tĩnh và phát ngôn cẩn thận 1 chút nhé. ai là "bọn" ở đây vậy?
Nếu có các bạn quá nóng thì vào mục Nhật ký viết chung, đây là topic trao đổi, không phải nơi xả bực tức.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất