Ngân hàng Quân đội (MB) Tuyển nhân sự làm việc tại HCM, Đà Nẵng, Hả Nội - [24/07]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh chị ơi, giúp em với. Em là sinh viên mới ra trường. Em đã apply rất nhiều các Ngân hàng, nhưng đều không được hồi âm gì cả. huhu... Anh chị giúp em cái bản CV làm sao cho tốt với. ( Em đã dùng hết tài văn chương rồi :(( ) Help me !!!

thanks bạn quynhmai2989 nhé! mình sợ để dấu #### như thế ngta lại bảo mình ko rành về excel thì chít. mà cái chính nữa là mình sợ sau này ngta in cái bản đó ra chẳng lẽ mất công ngồi sửa lại cho mình sao? cái đó là cái mìh lo nhứt đó. hic hic. các bạn có ai có cách j ko giúp mình với.

à mình cũng gửi bằng yahoo mà ko nhận dcreply bạn ạ. :((. ko bít đã tới nơi chưa nữa.
mọi người bảo dấu ### ý không sao bạn ạ, clik vô ô đó vẫn đọc được ;)
xuống dòng nhấm alt+ enter
( lần trc nhầm ctrl nên cứ k xuống được, quên chưa thank mod :D )

bạn ơi, gửi được nhưng mà có mail họ trả lời không. T gửi yahoo mail thấy được rồi nhưng cái chính là k thấy reply ý

mọi ng gửi là nén chung 1 file hay gửi từng file riêng thế?

mày ah, tao Hào nè, t cũng nén chung một file rồi gửi, mà sao chẳng thấy email reply gì cả, những bạn được reply không biết là gửi kiểu gì thế nhỉ?

HELP ME!!!!!!!!!!!!!
Các đại ka giúp tiểu đệ phát. Sáng qua gửi mail cho MB mà vừa nãy nó gửi về thế này này. Gửi hơn chục lần rùi mà hem có đc. :)) :)) :))

This is an automatically generated Delivery Status Notification

THIS IS A WARNING MESSAGE ONLY.

YOU DO NOT NEED TO RESEND YOUR MESSAGE.

Delivery to the following recipient has been delayed:

Hr.contact@mbbank.com.vn

Message will be retried for 2 more day(s)

Technical details of temporary failure:
Google tried to deliver your message, but it was rejected by the recipient domain. We recommend contacting the other email provider for further information about the cause of this error. The error that the other server returned was: 421 421 4.4.1 Connection timed out (state 18).

mày ah, tao Hào nè, t cũng nén chung một file rồi gửi, mà sao chẳng thấy email reply gì cả, những bạn được reply không biết là gửi kiểu gì thế nhỉ?
t ko gửi được m ạ, gửi hôm qua mà hôm nay nó mới báo lỗi, hic ko biết làm sao đây nữa :((

Vừa gọi đến phòng nhân sự của MB xong, họ bảo địa chỉ mail ko có vấn đề vì từ sáng đến giờ vẫn nhận được rất nhiều mail ứng tuyển, và hòm thư của họ ko bị đầy, chả hiểu ra làm sao nữa :((

Hihi vui quá sáng nay nhận được mail confirm của MB roài cả nhà ạ!
Mình đã gửi đi gửi lại mấy lần, mỗi lần attach file dung lượng khác nhau và cuối cùng thì chỉ có mỗi cái mail có file < 1MB mới nhận đc mail confirm của MB thôi.
Thế nên bạn nào file dung lượng lớn thì resize lại mà gửi nhé ( chắc mấy cái mail kia của mình chạy vào hòm spam hết òy :D )

- Mỗi ứng viên chỉ được lựa chọn ứng tuyển duy nhất 1 vị trí. =>> các bác còn để 2 ô nguyện vọng 1 vs cả nguyện vọng 2 làm zề chứ. suy nghĩ mãi mới chọn đc 2 nv, h lại pải thinking để gạch bớt 1 chú đi :-

Hihi vui quá sáng nay nhận được mail confirm của MB roài cả nhà ạ!
Mình đã gửi đi gửi lại mấy lần, mỗi lần attach file dung lượng khác nhau và cuối cùng thì chỉ có mỗi cái mail có file < 1MB mới nhận đc mail confirm của MB thôi.
Thế nên bạn nào file dung lượng lớn thì resize lại mà gửi nhé ( chắc mấy cái mail kia của mình chạy vào hòm spam hết òy :D )
khoảng bao lâu thì nhận được reply của MB hả bạn, mình chuyển bảng điểm sang dạng ảnh rùi gửi nên chỉ còn chưa đến 500k, ko biết họ có nhận được ko,hic, khổ thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,682
Thành viên mới nhất
vientrehoamanwe