Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn ơi, còn nhiều NH khác mà. Nếu đã ko đúng chuyên ngành thì bạn chọn NH nhỏ thôi, làm để lấy kinh no. Sau nay chuyển sang NH cũng dễ mà. Bên MB này ko biết sao, có khi đúng là bạn nào có kinh no rùi, sẽ ko phải thi mà gọi pv.

Công nhận danh sách trúng tuyển của MB toàn nam là nam á >"<. Vị trí tư vấn chỉ ghi ưu tiên là nam, thế mà trúng tuyển lại chẳng có nữ. Công nhận ưu tiên thật :))

à mà có kinh nghiệm hình như được gọi sau đó :D. Nên k có trong danh sách thì ... k nên shock quá nhé :D

Liệu có thể ko nhỉ,thôi cứ chờ xem sao. Vì mình thấy vị trí mình toàn mấy em trẻ lắm tầm 89, 90 mới ra trường thôi :). Nói chung mình thi NH nhiều rùi, rút ra bài học là phải có tính kiên nhẫn rất cao, chờ và đợi mà:p

Liệu có thể ko nhỉ,thôi cứ chờ xem sao. Vì mình thấy vị trí mình toàn mấy em trẻ lắm tầm 89, 90 mới ra trường thôi :). Nói chung mình thi NH nhiều rùi, rút ra bài học là phải có tính kiên nhẫn rất cao, chờ và đợi mà:p

:)Bạn đang làm vị trí nào ở ngân hàng thế. share cho mình chút kinh nghiệm được không?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng nộp hs xong ở VCB, trưa VP gọi phỏng vấn, chiều Liên Việt Post nhắn tin, tối MB ra thông báo. Đến lúc nhiều thứ nó rơi vài mặt thì cũng chả sướng gì đâu các bạn ạ :|

Không biết mấy bác có kinh nghiệm bao nhiêu năm chứ mình thấy số lượng ứng viên dao động từ 85-88 cũng khá nhiều. Vậy mà MB ghi là ứng viên trên 1 năm kinh nghiệm được gọi sau, như vậy có hơi mâu thuẫn không đây.
Mình đã qua vòng gửi xe Treasury khu vực phía Nam. Không biết nên ôn gì để chiến đấu với vị trí này đây.

Hy vọng bạn sẽ được gọi đi pv. Thấy những người có kinh nghiệm, họ nói là không thi viết mà pv luôn đó. Đây là lần đầu mình thi tuyển vào ngân hàng,nên mình k rõ MB tuyển theo tiêu chí nào. Mình thấy vị trí của mình cũng nhiều 90 lắm. Bạn hiện làm vị trí nào ở ngân hàng thế. Share mình chút kinh nghiệm thi thố với. Tksss :x

CBQL kinh nghiệm trên 1 năm kể từ khi vào chính thức thôi

Còn các vị trí khác có hứa hẹn sẽ thông tin ứng viên có kinh nghiệm đâu :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,771