Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix vị trí DVXNK cả một danh sách toàn nam là nam, có được 2, 3 bạn nữ gì đấy.:|Chán quá cơ

Ko hiểu MB loại HS kiểu j nhỉ. Tại mình thấy đáp ứng hết yêu cầu rùi mà (chuyên môn, kinh nghiệm...). Ko lẽ ko bằng cả mấy em 89,90 mới ra trường :(. Mình thấy đoạn dưới ghi là UV có kinh no tương đương thì pv luôn, chả biết mình có thuộc diện đấy ko. Bạn nào giống hoàn cảnh mình, thì cứ hi vọng chờ xem sao nhe.

Ko hiểu MB loại HS kiểu j nhỉ. Tại mình thấy đáp ứng hết yêu cầu rùi mà (chuyên môn, kinh nghiệm...). Ko lẽ ko bằng cả mấy em 89,90 mới ra trường :(. Mình thấy đoạn dưới ghi là UV có kinh no tương đương thì pv luôn, chả biết mình có thuộc diện đấy ko. Bạn nào giống hoàn cảnh mình, thì cứ hi vọng chờ xem sao nhe.

Đồng cảnh ngộ:( tớ cũng chả biết nói sao nữa.

K thể hiểu đc tiêu chí tuyển của mb??? Hơn 40 người toàn là nam, có đc 4 bạn nữ. Mình đã ra trường và làm ttqt đc gần 1 năm, vậy mà thua các e 90 vừa ra trg í hả???? Khó hỉu nhảy. Mà cũng chưa hiểu sao ttqt lại toàn tuyển nam???

bạn mình bằng xuất sắc, lại đúng chuyên ngành cũng bị loại kìa.b-( cơ hội làm đúng chuyên ngành mình học đã ko còn.:((

Mình trong tình cảnh như bạn đây. MB lọc hồ sơ bănng phần mềm thế này thì thật là may rủi quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,579
Số bình luận
528,098
Tổng số thành viên
351,865
Thành viên mới nhất
kyzsvxxzz199