Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi, em chưa có bằng tốt nghiệp tạm thời nữa, em sẽ nộp j để được thi tuyển vào mb vậy. Mà chỉ có làm ở hội sở HCM or HN k hả anh, k có về Đồng Tháp quê em hả anh.

Có vị trí chuyên viên kiểm soát nội bộ , chuyên viên QHKH lớn, chuyên viên tài trợ chuyên biệt, chuyên viên tư vấn ==> ko thấy ghi rõ ra là ưu tiên hay ít nhất 2 3 năm kinh nghiệm như những vị trí khác ;))
CV KSNB cơ mà ưu tiên nam, hình như đây ko p vị trí phù hợp với sv mới ra trường :-s
MB đang bị khủng hoảng thừa về nhân sự nữ hay sao mà ưu tiên nam nhiều vậy nhỉ :-w

Có vị trí chuyên viên kiểm soát nội bộ , chuyên viên QHKH lớn, chuyên viên tài trợ chuyên biệt, chuyên viên tư vấn ==> ko thấy ghi rõ ra là ưu tiên hay ít nhất 2 3 năm kinh nghiệm như những vị trí khác
CV KSNB cơ mà ưu tiên nam, hình như đây ko p vị trí phù hợp với sv mới ra trường
MB đang bị khủng hoảng thừa về nhân sự nữ hay sao mà ưu tiên nam nhiều vậy nhỉ

Theo tìm hiểu của cá nhân tớ thì MB là 1 ngân hàng rất mạnh và chuyên nghiệp, môi trường làm việc khá cạnh tranh và áp lực. Do đó sẽ ko có chuyện nhàn nhã mà được hưởng lương từ mức khá trở lên như nhiều nơi đâu. Hơn nữa mặt bằng chung thì nhiều vị trí trong NH có đặc thù công việc khá là vất vả và khắc nghiệt, chính vì vậy mà họ thường ưu tiên male hơn female. Tuy nhiên theo tớ thì cách đánh giá này thực sự ko còn phù hợp với thời buổi hiện nay nữa. Female làm việc đâu có thua kém con trai nhỉ. Tất nhiên là về lâu dài họ còn vướng mắc chuyện chồng con này nọ, nhưng trước và sau khi lấy chồng, nếu cố gắng thì họ vẫn cống hiến được cơ mà nhể :-? . Túm lại là: BẤT CÔNG :-w

hic. sao em gui mail hr.contact@mbbank.com.vn mai ma khong gui duoc. hic. Mail phan hoi bao loi. La sao? Cac anh chi co gui duoc hok?hic
Voi ca em vao http://tuyendung.mbbank.com.vn dang ky tai khoan de nop qua do. sau khi dang ky thi phan hoi lai la tai khoan chua kich hoat. em vao mail cua em thi khong nhan duoc cai tin nao la kich hoat ca. em phai lam ntn bay h? Cac bac chi cho em voi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch