Ngân hàng Quân đôi (MB) tuyển dụng nhiều vị trí (từ nhân viên đến quản lý) làm việc tại Hội sở [22.0

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hức hức, chúa phù hộ con qua vòng hồ sơ... amen

Qua vòng hồ sơ rồi đi thi, và sau đó thì sẽ làm gì ??? Đã mất công cầu nguyện sao ko cầu nguyện cho đến đích luôn đi.

Cầu Trời cho con đi lọt qua tất cả các vòng [-O<[-O< !!! Pray for me [-o< !!! Nếu mà lần này ko được thì xin Trời phù hộ cho con những lần sau. Nói chung là càng sớm càng tốt ạ !!!

Qua vòng hồ sơ rồi đi thi, và sau đó thì sẽ làm gì ??? Đã mất công cầu nguyện sao ko cầu nguyện cho đến đích luôn đi.

Cầu Trời cho con đi lọt qua tất cả các vòng [-O<[-O< !!! Pray for me [-o< !!! Nếu mà lần này ko được thì xin Trời phù hộ cho con những lần sau. Nói chung là càng sớm càng tốt ạ !!!
Hé hé, ông trời ko phụ người có lòng, nhưng không phải người có lòng tham nhóe [-X
Bạn nộp vị trí gì vậy, quả này mình đánh bom cảm tử nộp vị trí y/c tối thiểu 1 năm kinh nghiệm. Hy vọng!!!

mọi người gửi mail có được reply ko vậy? mình ko thấy j luôn @@ nhỡ mà hòm mail nó full thì hài :))

mọi người gửi mail có được reply ko vậy? mình ko thấy j luôn @@ nhỡ mà hòm mail nó full thì hài :))

Có mà bạn. Chắc bạn gửi muộn quá nên họ chưa rep đc đấy. Sáng mai check thử lại xem thế nào. Hic. T ứng tuyển vào vị trí hơi cao so với khả năng. Giá mà lúc đó nghĩ kĩ thì sẽ có lựa chọn phù hợp hơn. Thôi thì cứ hi vọng vậy ==

m.ng oi, cho e hỏi add cái ảnh vào kiểu gì vậy ạ :(
Insert/ Picture mà hok đc ạ, hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802