SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Có bạn nào thi thanh tra mà đỗ lên tiếng cho tớ biết với. Chắc xong phim nốt tập 2 rồi :((

To day, minh cung dc goi roi,4-3 tap trung, dag o que ko co may tinh nen h moi update voi cac ban dc. Chuc mug cac ban da dc goi, nhug ban ko may truot thi co gag len nha,con nhieu co hoi ma

To day, minh cung dc goi roi,4-3 tap trung, dag o que ko co may tinh nen h moi update voi cac ban dc. Chuc mug cac ban da dc goi, nhug ban ko may truot thi co gag len nha,con nhieu co hoi ma
Ban Jangra oi co phai Co co sdt 0914576606 goi cho ban khong? Ma co co dan phai di kham suc khoe hay lam gi khong? To thay co ay bao tranh thu thoi gian di lam ly lich tu phap thui, ma khong thay up danh sach, nghe the nay van thay run lem

:)) dug rui do, ai do thi goi thui, ko up danh sach dau

Cảm ơn bạn nhé, giờ đi làm LLTP chắc cũng mất khá nhiều thời gian, ah quên chưa hỏi bạn thi vào vị trí nào vậy? Mình băn khoăn ko biết sau này vào thì có làm đúng vị trí mình đăng ký ko nhỉ?

có ai biết lương NH Trung Ương khoảng bao nhiêu ko? Có bạn khoe làm NHTW đc 9 tháng, lương tháng gần 20t. Cao vậy nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên