SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

chi nhánh LẠNG SƠN đã bạn nào được gọi chưa nhỉ

- - - Updated - - -

mình còn chả thấy thông báo kq phúc khảo hix

- - - Updated - - -

chiều nay gọi điện cả hai nơi mà không thấy ai nhấc máy cả nản thật

B giang chờ phúc khảo ah.điểm của b cao vậy chỉ cần phúc khảo dc la ok. Chiều t cg gọi mãi họ mới nghe nhưng chỉ nói là có danh sách đỗ về rồi.hỏi ji nữa cg k nói. K đỗ thì cứ nói luôn vs thí sinh, sốt ruột

chi nhanh thanh hoa la ai duoc goi chua vay? sao thanh hoa lau vay troi

- - - Updated - - -

chua thay gi ca?sao thanh hoa lau vay nhi

Chắc họ cho mình 2 ngày để ngủ nghỉ, ăn uống để dưỡng sức, bồi bổ tim cho khỏe, và tiếp tục sự nghiệp ngồi hóng :))

Mình hóng cả mof và bên này nữa nên đau tim lắm. Có b nào cùng hóng 2 bẻn như t k?

Chiều nay gọi điện mà chi nhánh mình bảo vẫn chưa có gì...nản thiệt..Mình cũng ngóng cái này với bên Chính sách nữa nè...Đau tim thiệt..Cuối tuần này không có hứng mà đi chơi rùi
Mình hóng cả mof và bên này nữa nên đau tim lắm. Có b nào cùng hóng 2 bẻn như t k?

bạn nào thi chi nhánh hải phòng ko vậy, mình dc gọi đi khám sức khỏe hôm qua, nhưng hôm nay quên mất là họ hẹn 28 hay 29 đi khám rùi. ai bít nhắc mình với nhé. thanks!

uh t đang chờ điểm phúc khảo, cũng không hy vọng gì đâu nhưng mà thấy rất vô lý, nhẽ ra nên công bố điểm pk cho mọi người rồi thông báo đỗ mới đúng, chả hiểu họ làm ăn cái kiểu gì nữa nản toàn tập

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên