SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

tin hot rồi các bạn ah.
mình vừa gọi lên vụ tổ chức thì trong ngày hôm nay và ngày mai Vụ sẽ gọi điện đến từng thí sinh đỗ trong kỳ thi lấy 73 cán bộ trung ương trước đó.
thông báo sẽ gửi về nhà sau.
còn đợt 96 cán bộ này sẽ tiến hành tiếp theo. chắc trong tuần này hoặc tuần sau. chỉ chắc là trước tết thôi.
hãy cùng để điện thoại và chờ nhé ^^

Tình hình là vẫn phải chờ đến ngày kia mới bắt đầu hi vọng co kết wa đc. Ngày mai là của a TW đã,hic...

ngày mai chắc cg chưa có gì, k biết là TW sẽ gọi hay chi nhánh gọi nhỉ các bạn.

Mình thi vị trí thanh tra :)), đứng top 3, cơ mà chưa có quyết định chính thức chưa an tâm đc :)) biết đâu bất ngờ :-<
Cậu thi bên chuyên ngành nào vậy, tớ thấp điểm hơn cậu, vùng cực kỳ nguy hiểm ấy chứ, cậu mà tạch là tớ cũng tạch :D

mình thi tài chính ngân hàng :)) thanh tra lấy 6 nam thì phải, mong là ko có biến cố xảy ra

Thanh tra lấy 6 nam cơ à, sao chỉ tiêu tớ nghe bảo thì chỉ có 5 thôi mà nhỉ :-?
Tớ đứng thứ 4 theo ngành tài chính ngân hàng, nhưng tổng từ trên xuống dưới lại là thứ 6 nên cũng không biết đường nào mà lần. Hy vọng sớm thành đồng nghiệp với cậu :D

Thanh tra lấy 6 nam cơ à, sao chỉ tiêu tớ nghe bảo thì chỉ có 5 thôi mà nhỉ :-?
Tớ đứng thứ 4 theo ngành tài chính ngân hàng, nhưng tổng từ trên xuống dưới lại là thứ 6 nên cũng không biết đường nào mà lần. Hy vọng sớm thành đồng nghiệp với cậu :D

hehe mong vậy, làm đồng nghiệp cso gì giúp nhua cái bước đầu bỡ ngỡ.nếu xét chung tất cả các chuyên ngành thì điểm mình xếp thứ 3 , mà Thanh tra giám sát là chỉ lấy nam thôi thỉ, vì 2 bạn cao hơn mình là nữ :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên