SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

49 điểm thì bạn có hy vọng tràn trề đó.
cố gắng nắm bắt thong tin Phúc khảo để vớt vát lên được 50 là Tương lai sẽ tươi sáng .
hihi

k hiểu sao họ đã chấm dc đến 49 điểm mà ngại gì k cho 50 điểm cho người ta nhỉ. Nhưng mà giờ chi nhánh t có 1 bạn cao điểm hơn t nhưng mà có 1 môn 49 điểm, nếu bạn ấy phúc khảo dc thì .... hehe.
cố gắng nắm bắt thong tin Phúc khảo để vớt vát lên được 50 là Tương lai sẽ tươi sáng .
hihi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hihi[/QUote}

Tớ nghĩ khi chấm PK sẽ có mức chênh lệch cho phéo ý, giả sử như chấm lại mà bạn đc 50đ, thì kết quả phúc khảo cũng vẫn chỉ là 49đ, mức chênh có thể là 3 - 5 điểm chẳng hạn. Lúc trước chấm PK trường tớ cũng thế.

k hiểu sao họ đã chấm dc đến 49 điểm mà ngại gì k cho 50 điểm cho người ta nhỉ. Nhưng mà giờ chi nhánh t có 1 bạn cao điểm hơn t nhưng mà có 1 môn 49 điểm, nếu bạn ấy phúc khảo dc thì .... hehe.

Tớ cũng gặp trường hợp bạn nè, có 1 U hơn tớ vài điểm nhưng bị Liệt 2 môn, 2 môn đó hơn 30 điểm/ 1 môn, ông mà phúc khảo được thì........hix hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên