SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

bạn
211.5 đấy à? vậy mà còn thấp á? tớ còn đang mơ được như bạn đây!
ôi trời ơi. thấp chứ sao
với tớ k đỗ thì cũng chẳng quan trọng mà
chỉ có điều tớ k hiểu sao điểm thi chuyên ngành tự luận với kiến thức chung của tớ kém thế.
vì thi trắc nghiệm tớ là 95/100 cơ
kiểu này chán chẳng muốn phúc khảo nữa

Có lẽ đây là lần cuối cùng mình comment tai topic này
Chúc mừng các bạn trúng tuyển nhé
Hơi chán nhưng tớ phải tiếp tục chiến đấu rồi.

Có lẽ đây là lần cuối cùng mình comment tai topic này
Chúc mừng các bạn trúng tuyển nhé
Hơi chán nhưng tớ phải tiếp tục chiến đấu rồi.
buồn quá! cố gắng lên nhé! mình cũng vậy, phải cố lên thôi! ăn bám mãi cũng nản quá rồi! hy vọng sang năm mới sẽ có nhiều ngân hàng tuyển dụng để chúng ta có cơ hội trở thành đồng nghiệp

Các bạn ơi cho tớ hỏi một chút, chỗ đối tượng ưu tiên của tớ có ghi là dân tộc tày, nhưng bên cột cộng điểm lại khôngghi số điểm cộng ý, thì phải làm sao nhỉ? Chỗ tớ lấy 5 chỉ tiêu, giờ xếp thứ 5, nhưng vẫn lo lắm, chắc ăn vẫn hơn.>"<

đấy là sai sót của họ mà, thêm 20 điểm nữa chắc bạn đứng gần nhất ấy chứ. chúc mừng nhé, giờ b chỉ cần báo cho họ thôi.
Các bạn ơi cho tớ hỏi một chút, chỗ đối tượng ưu tiên của tớ có ghi là dân tộc tày, nhưng bên cột cộng điểm lại khôngghi số điểm cộng ý, thì phải làm sao nhỉ? Chỗ tớ lấy 5 chỉ tiêu, giờ xếp thứ 5, nhưng vẫn lo lắm, chắc ăn vẫn hơn.>"<

Chúc mừng cậu nhé, dù gì cũng chắc chắn đỗ rồi :D
Cầu trời bên chi nhánh tớ thi vị trí thanh tra giám sát không tuyển chuyên ngành kế toán-kiểm toán [-O<

Các bạn ơi cho mình hỏi. Trong ô chỉ tiêu tuyển dụng của nhóm ngành (TCNH + KTKT + KT) thì người ta lấy từ cao xuống thấp không phân biệt ngành TCNH, KTKT, KT hay là mỗi ngành mỗi chỉ tiêu theo nhu cầu chi nhánh vậy

Híc, mọi ng đừng nói thế, tớ cũng chưa bít thế nào ý, sợ mừng hụt.T__T.
Chắc mai cứ gọi điện cho họ cái xem thế nào. Tks mọi ng nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên