SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Ôi trời ơi, không biết có đỗ không nữa. Không thấy sắp xếp điểm từ cao xuống thấp, đi soi không biết có xót không. Hà Nội lấy 5 đứa thì tớ đứng thứ 4 nếu chỉ lấy đám thi về chuyên ngành TC-NH, còn lấy cả những bạn thi các chuyên ngành khác thì đứng thứ 6, tức là trượt :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôi trời ơi, không thể tin nõi, tớ hình như là đỗ rỗi. Không thấy sắp xếp điểm từ cao xuống thấp, đi soi không biết có xót không. Hà Nội lấy 5 đứa thì tớ đứng thứ 4 thì phải, môn kiến thức chung vừa hay qua điếm 50 \m/

- - - Updated - - -

Ôi trời ơi, không thể tin nổi, hình như tớ là đỗ rỗi. Không thấy sắp xếp điểm từ cao xuống thấp, đi soi không biết có bỏ xót không. Hà Nội lấy 5 đứa thì tớ đứng thứ 4 thì phải, môn kiến thức chung vừa hay qua điếm 50 \m/

Chúc mừng bạn nhé, thế chắc là đỗ rồi đấy

cả nhà cho em hỏi? tất cả các điểm phải trên 50 hay chỉ cần tiếng anh tin học trên 50 làm điều kiện ạ?

ừ, tối thiểu các môn bao gồm tin và tiếng anh phải trên 50 cả. Sau đó xét điểm của kiến thức chung và chuyên ngành, lấy từ trên xuống đến khi đủ chỉ tiêu.

Tớ soi lại rồi cậu à, chưa chắc đỗ nữa, vì không biết NHNN có lấy cả những ai thi chuyên ngành KT-KT với KTĐN vào luôn trong 5 suất. Lúc nãy tại run quá nên tớ hơi hấp tấp :D
Cứ hy vọng chứ, nếu điểm cao thì có quyền hy vọng mà. Hihi. hay là bạn có ai quen ở đó thì hỏi luôn cho đỡ hồi hộp

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên