SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Các bạn ơi trong NHNN chuyên ngành Ngân hàng Tài chính là làm những gì vậy các bạn ?

Minh vua duoc NHNN TPHCM goi len nhan giay bao xet tuyen. Nghia la the nao cac ban nhi. xet tuyen hay la thi tuyen nhi

Mà có vẻ như mới khu vực miền Nam là đã bắt đầu có thông tin xét tuyển... thôi ấy nhỉ. Chẳng biết khu vực Bắc đến bao giờ mới có thông tin đây. Haizzz...

Mà cả nhà cho tớ hỏi tí nha. Nếu đậu thì khâu hồ sơ có phải nộp chứng chỉ tin và tiếng anh gốc ko nhỉ? Tình hình là tó bị mất 2 e nó rùi.hichic. Nếu giờ mình dùng chứng chỉ của trung tâm khác thì có đc chấp nhận ko nhỉ? Phân vân quá.hic

Mà cả nhà cho tớ hỏi tí nha. Nếu đậu thì khâu hồ sơ có phải nộp chứng chỉ tin và tiếng anh gốc ko nhỉ? Tình hình là tó bị mất 2 e nó rùi.hichic. Nếu giờ mình dùng chứng chỉ của trung tâm khác thì có đc chấp nhận ko nhỉ? Phân vân quá.hic

Gì mà vội vàng thế cậu. đỗ đã tính sau. chẳng ai bắt nộp gốc đau.công chứng là ổn rồi

Q.trọng phải x.trình đc Bằng TN ĐH ra thì mới đc đi làm. Các loại giấy tờ kia công chứng thôi.

ui bạn ơi đợt vừa rùi t đâu thấy NHNN TP HCM tuyển -> vậy bạn lấy thông tin từ đâu để nộp hồ sơ và bây giờ đc gọi đi xét tuyển vậy ????

- - - Updated - - -

Ui bạn Silyle ơi, đợt trc thì t đâu thấy NHNN tp HCM đăng thông báo tuyển CC, vay bạn lấy thông tin ở đâu để nộp hồ sơ và bây giờ được gọi đi xét tuyển vậy?????

- - - Updated - - -

KHó hiểu quá ta ???? ui các bạn bên Cục Vụ còn chưa thấy có động tĩnh j :-w

ui bạn ơi đợt vừa rùi t đâu thấy NHNN TP HCM tuyển -> vậy bạn lấy thông tin từ đâu để nộp hồ sơ và bây giờ đc gọi đi xét tuyển vậy ????

- - - Updated - - -

Ui bạn Silyle ơi, đợt trc thì t đâu thấy NHNN tp HCM đăng thông báo tuyển CC, vay bạn lấy thông tin ở đâu để nộp hồ sơ và bây giờ được gọi đi xét tuyển vậy?????

- - - Updated - - -

KHó hiểu quá ta ???? ui các bạn bên Cục Vụ còn chưa thấy có động tĩnh j :-w

THong bao tuyen cong chuc duoc dan tai NHNN TPHCM do ban. than!!

Chúc các Bác thành công !!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog