SBV Ngân hàng nhà nước (SBV) tuyển dụng 96 cán bộ làm việc tại các Chi nhánh NHNN trên toàn quốc [23.08.

Các bạn ơi. Cho mình hỏi tý. NHNN TPHCM có xét tuyển công chức hồi tháng 7, tháng 8. Mình nộp hồ sơ và đựoc nhận hồ sơ. Mà mai đến bây h k thấy có thông báo gì là sao nhỉ.

- - - Updated - - -

bạn nào trả lời giúp tớ với

- - - Updated - - -

Các bạn ơi. Cho mình hỏi tý. NHNN TPHCM có xét tuyển công chức hồi tháng 7, tháng 8. Mình nộp hồ sơ và đựoc nhận hồ sơ. Mà mai đến bây h k thấy có thông báo gì là sao nhỉ.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Thì tức là chưa có kết quả hoặc có rồi. nhưng cậu trươt. cậu nên đến tận nơi hỏi xem nha, Bọn tớ thi tuyển giờ chưa có kết quả đây này

NHNN chi nha TPHCM thi tuyen roi ah ban. Chán nhỉ. Cau thi vao ngay nào đó câu

haiz. mà nghe nói NHNN thử việc 18 tháng, sau đó phải thi qua kỳ thi gì đó nữa mới đc vào chính thức phải ko?

haiz. mà nghe nói NHNN thử việc 18 tháng, sau đó phải thi qua kỳ thi gì đó nữa mới đc vào chính thức phải ko?

Đúng rồi, sau 18 tháng thử việc (hưởng 75% lương chính thức)bạn sẽ thi để trở thành nhân viên chính thức. Nếu bạn nghỉ việc trong vòng 18 tháng thử việc thì bạn sẽ phải đền toàn bộ chi phí đào tạo, lương...

- - - Updated - - -

Đúng rồi, sau 18 tháng thử việc (hưởng 75% lương chính thức)bạn sẽ thi để trở thành nhân viên chính thức. Nếu bạn nghỉ việc trong vòng 18 tháng thử việc thì bạn sẽ phải đền toàn bộ chi phí đào tạo, lương...

Thi để trở thành nhân viên chính thức nhưng không đỗ có được thi lại không nhỉ ? :D
Vừa đọc được thread bên cục, vụ, thấy cách tính điểm của NHNN thế này
- Điểm xét tuyển = điểm chuyên ngành + điểm KTC + điểm cộng (nếu có)
- Điểm chuyên ngành = (điểm bài tự luận 180' x2 + điểm bài trắc nghiệm 45') / 3
- Tất cả các bài đều phải trên 50 mới được xét tuyển (bài tự luận CN, bài trắc nghiệm CN, bài KTC, bài TA, bài Tin văn phòng)
- Lấy đủ chỉ tiêu từng vụ, cục và ngành hẹp trong vụ cục từ trên xuống dưới.

Chờ mãi, mong mãi chẳng có thấy tin tức gì cả....
Không biết có phải thế không, nếu chi nhánh cũng tính giống thế này thì tốt quá :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thi để trở thành nhân viên chính thức nhưng không đỗ có được thi lại không nhỉ ? :D

Ko đỗ thì:
(1) là play truent + đền tiền đào tạo bồi dưỡng trong 18 tháng vừa qua.
(2) là đợi có đợt thì thi lại, trong thời gian chờ thi vẫn làm việc bt, hưởng lương thử việc :))

Sao tớ nộp vao NHNN TPHCM người ta nhận hồ sơ, ma k gọi đi thi hay phỏng vấn gì nhỉ. Ban nao thi NHNN TPHCM thi trả lời giúp tớ với. Thấy khó hiểu quá

Sao tớ nộp vao NHNN TPHCM người ta nhận hồ sơ, ma k gọi đi thi hay phỏng vấn gì nhỉ. Ban nao thi NHNN TPHCM thi trả lời giúp tớ với. Thấy khó hiểu quá

Họ lọc hồ sơ nữa bạn à. Không phải nộp là họ cho đi thi đâu. tớ nghe mấy bác nhận hồ sơ bảo tớ như vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,781
Thành viên mới nhất
jacklogon
Back
Bên trên